Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lundenga hujachoka tu kuwaangalia?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Aug 11, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. P

    Pazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,898
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kaka kitu cha Haramu huwa watu wanachoka kutizama au Kuonja? au kugusa ? kama wanavyosema kinachokatazwa wanasema kitamu shetani anafanya viwe vitamu kwenye mtihani tu huo.
     
  3. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ng'ombe kweli,hazeeki maini!hajachoka mpaka afie gesti nadhan
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Akifa anaweza kuomba kuzikwa nao
     
  5. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aise kitu kimekaa utamu hicho!miye simlaumu lundenga,naamini ningekuwa na access kama yake na mimi ningekuwa kama yeye tu au hata zaidi yake!
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lundenga anatakiwa aondoke na aje mtu mwingine mwenye mawazo mapya. Huenda yeye ndio kikwazo cha warembo wetu kutofanya vema huko ktk miss world. Amekaa hapo miaka nenda miaka rudi na hamna lolote. It's time for a fresh blood, fresh ideas, fresh vision. La sivyo kama huyu mtu ataendelea kungangania hapo basi warembo mtakuwa hamna jipya
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona macho yake yanaangalia kifua badala ya uso ? lol!
     
  8. e

    evvy Senior Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndo mzee wa kaz..aka mzee wa kongoro chuchu..
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatafuta ela ya kula jamani mambo mengine 'by the way' kila mtu anakula ofisini kwake
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kitu kimewekewea nyavu Lundenga uzalendo ukamshinda hahahahahaha
     
  11. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mzee anaangalia upaja, huwa anawapeleka wapi hasa hao mabinti, sababu.. duh!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hamu huwa haiishi kwa watoto wazuri kama hawa!
     
  13. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndo Africa bana kiongozi anang'ang'ania madaraka mpaka atolewe kwa nguvu hata kama yeye ndiye founder of miss Tanzania mpaka sasa hivi what special alichofanya i think its time akae pembeni watu wengine wafanye kazi hiyo ili waweze kuinua vipaji vya warembo otherwise warembo watabakia kuwa chakula ya mapedeshee tu na hatimaye scandal kila siku.
     
  14. N

    Neng'uli Senior Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahizi amewawekea camera nyumba nzima, awaangalia kabla haja request, vodacom na wenyewe !!!!! Sijui ndo big miss tanzania,maana wameiga big brother, wenzenu wanafanya human behaviour research, nyinyi mnafanya nini, mbona hamtoi taarifa, au kuuza vitabu vya u-miss
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Mzee usichezee ajira za watu:
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    mali ya macho tu ndugu yangu Saint IVUGA punguza wivu --- anza na wewe kufadhili kwenye kata level ili na wewe ufaidi faidi kwa macho. lol

    Mimi mwaka huu nilianza nao tangu Tabata na Mwenge - kwenye hii top group ninao wawili nawadhamini - tuwasiliane.
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mtoto ametulia kwa kweli....najaribu ku-imagine nikiwa nae chumba cha utabibu yaweza kuwa burudani ya aina yake!!!
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ivi lundenga na liumba nani zaidi?
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    ukichora mstari......macho yanaangalia kwenye VIUNGO VYA UZAZI
     
  20. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Lundenga nina mashaka nae hadi basi! Yaani kila mwaka uangalie mapaja ya wasichana hawa miezi mitatu akili itakuwa sawa kweli?
     
Loading...