Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luhanjo: Hakukuwa na kikao cha baraza la mawaziri jana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nduka, Jan 19, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotolewa na gazeti la Tanzania Daima kuwa kikao cha baraza la mawaziri kilichofanyika jana kiligubikwa na mjadala juu ya malipo ya Dowans zimekanushwa na Bw Luhanjo na kusema kuwa hakukuwa na kikao cha baraza la mawaziri jana.
    source Chanell ten News at 7pm
    My Take:
    Nadhani umefika wakati Tanzania Daima na CDM kuchambua habari zote wanazoletewa kwani kuna move ya kuharibu credibility yao kwa kuwa feed na habari za uongo.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naomba Mods muifunge hii, imekwisha tolewa na muungwana mwingine. Asanteni
     
Loading...