Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ndani ya Star Tv Jumapili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Dec 1, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimedokezwa kwamba mjadala j2 ijayo kuhusu mustkabali wa CCM na sera ya kuivua gamba utakaorushwa na Star TV utahudhuriwa na viongozi na magwiji wa siasa nchini akiwemo EL.jee EL ataweza kueleza umma au ndio ufisadi utammaliza tutapopata kupiga simu?jee watz tutegemee nini?
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    waruhusu mjadala wa wazi waone mambo yanavyoenda!najua itakuwa ni debate with the full of conditions!
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naweza kutabili bila kukosea kuwa sehemu kubwa ya nchi watakosa umeme na matangazo yatakuwa yanakatika-katika mida hiyo
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Itakua saa ngapi Mkuu?
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu naye si fisadi tu kwa maelezo aliyotoa ndani ya NEC!
     
  6. T

    Tekenya Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni saa ngap, mwambie akudokeze na mda tuufuatilie.
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Can he dare talk in public? Aende mwembe yanga ...
     
  8. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    weweeeee! mwembe yanga unapasikia au unapafahamu! pale ni mahali patakatifu bana hatuangalii anayeleta hoja pale ana pesa kiasi gani wala madaraka makubwa kiasi gani muulize mzee mkapa aibu aliyoipata pale alipokuja kutoa maagizo kuwa anataka akirudi safari amkute sisco mtiro ni mbunge wa temeke - wezi wa mali za umma hawana nafasi pale amini usiamini mimi nimezaliwa pale naishi pale kwa miaka 60 sasa.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JK, TISS & Co. tunaomba msimkatishe EL kama last time. Maana last time nakumbuka mlimkatisha kabla hajamalizia kusema aliyonayo m oyoni.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya! Alipoongea na watz kupitia waandishi wa habali wilayani Monduli, alisema wazi kwamba hataki kuzungumzia swala la Richmond na muda wa kuzungumzia kugombea urais bado haujafika. Sasa utazungumzia kuvua gamba na Lowasa ukaacha kuzungumzia Richmond!?

    Hao star tv watakuwa wamepewa mashari makali kuhusu maswali ya kuuliza na hata simu zitakuwa screened kabla hazijaenda hewani kama wakati ule wa JK. Ful usanii.

    Utasikia mtu anasema "napiga simu kutoka kijiji cha mota, tarafa ya kibakwe, wilaya ya Mpwapwa, mkoani dodoma" kumbe ni katibu wake na yupo nyumba ya studio na maelezo/maswali ya kupangwa! Si ajabu kusikia kwamba wanampongeza sana kwa ujasiri!
     
  11. H

    Hebrew1 Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naisubiria sana hiyo tusikie tusikie kilichojiri Richmond baada ya ukimya mda wote huo
     
  12. M

    Mzalendoo Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tunaomba kujua itakuwa saa ngap?
     
  13. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Lowasa siyo fisadi,mwenyekiti wa baraza la mawaziri ndiye fisadi.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    where is Nape Nnauye?
     
  15. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Star TV imepotea kwangu au nao wameama frequency?
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eeh Mwenyeezi Mungu, Mwingi wa rehema, mjaalie afya na dhamira Edward Ngoyai Lowassa ahudhurie mjadala huu na apate fursa ya kulizungumzia suala la ufisadi na kujisafisah kwake NEC. Tunataka amalize hoja zake zoooote kabla watanzania hawajausikia ukweli utakaommaliza na kuchochea kiharusi kipya! Singo yake hii inaelekea kuchoshwa masikioni na hata wale wanaotaka fedha zake kwenye nyumba za ibada soon watamkimbia. Kamba aliyopewa Lowassa kujinyongea ni imara sana na wakati ukifika tutashuhudia maafa makubwa sana kwa kambi hii! Nenda Lowassa, Nenda Star TV. Tunakusubiri tukuone ukijiachia!
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona Kobe kainama?
     
Loading...