Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa, Sita, Mkapa....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchambuzixx, Apr 2, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    naona watu tunamshambulia lowasa na mkapa ila mtu mwingine amabae imekula kwake ni sita na hilo ni pigo kubwa kwa kundi la akina nape na hapa jk amecheza karata nzuri sana sababu sitta ndie aliefungua kampeni tena ya kata sio ubunge ya kirumba na kufunga na kuambulia patupu na lowasa na mkapa hao inajulikana hapa makundi yote chali ni bora sitta asingekwenda kirumba amejiaibisha....

    Ila sasa ndo wajue hata wamweke nani watu ccm wameshaichoka tusubiri vita ndani ya chama wote sitta lowasa wanautaka ugombea urais kupitia ccm na wote hoi...
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Pole ni kwa Mkapa zaidi. Yule mzee Arumeru imemmaliza na kumuweka wazi zaidi. Hakuna majuto kwake zaidi ya haya.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    Walimrudisha Dr Slaa nyumbani (CCM) na kumsimamisha vipi atapigiwa kura? Ni swali tu maana hata Wasira alikuwa mpinzani
     
  4. o

    omukajunguti Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Vipi ???? kwani hukujua kuwa Mkapa nalo ni GAMBA tena gamba kweli kweli ambalo haliozi kirahisi hata ukilivua labda ulichome moto
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM ya magamba Walipaanda kejeli, matusi, kashfa, rushwa na mavuno yake ndio hayooo HATA KISOMO CHA NGUMBARU HAKIWAFAI TENA
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    sitta mnafiki tu yule hata hajielewi kweli gamba ni gamba tu
     
  7. M

    Mpho Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mambo jf tukopamoja,tuendeleze uwazi na ukweli
     
  8. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa hawezi kufanya upuuzi wa kurudi ccm. na kama iatatokea hivyo atakuwa kajimaliza kabisa . ccm imechafuka kupata mtu wa kuitakasa na kuwa safi kuingia katika uchaguzi 2015 si jambo lahisi
     
Loading...