Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa na ugawaji wa mbuzi wa maziwa Bangata Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KITENGE KOFIA, Oct 29, 2012.

  1. K

    KITENGE KOFIA Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa bangata wamelala masikini wameamka tajiri...mamvi amemwaga mafuso ya mbuzi wa maziwa kwa wakazi wa bangata usa river kwa malipo ya kupigia mgombea wa udiwani ccm,ivi mamvi ukikosa uraisi utaenda wapi.....vp naigeria huendi,prophet tb joshua alijua ulikuwa unataka kumtumia..akakupiga chini
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    EL ni mwanasiasa anayejua kutumia kete zake vizuri hasa! Asikudanganye mtu huyu bwana mbegu anazopanda ziko zitakazoota na kuzaa. That's kind of politicians' weapons. Watu wanatumia umaskini wao wenyewe kujinyonga, na maisha yanaendelea kuwa magumu.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi siasa za kununua wapiga kura zitatufikisha wapi Watanzania? Mungu hatatuondoa katika Laana hii ya Umasikini.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    chadema izipatie dawa siasa za wali nyama kabla ya 2015
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Bangata ni vijizee ndo wamejitokeza kupiga kura..subiri wajiandikishe upya countrywide muone shughuli.Hongera chadema kwa kupata kata kadhaa ktk tume mbovu na wali wa kuhonga wa magamba,mmejitahidi.
     
  6. b

    blueray JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Elimu kubwa zaidi kwa wananchi inahitajika bila kuchoka.
    Ni safari ndefu Inabidi kuongeza mwendo, tutafika.
     
  7. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    hapo umepiga kelele.
     
  8. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni chuki binafsi kwa EL na wananchi wa eneo hilo. CDM mkishinda mnapendwa ,mnakubalika lkn mkishindwa rushwa imetumika jamani acheni siasa za porojo muigeni mh Zitto chama chenu kitafanikiwa saaana.
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Lufungulok
    Kama wana ushahidi kuwa hii ni rushwa si vibaya kusema. Je Lowassa ana biashara gani na hawa aliowapa mbuzi kama si kishawishi? Huyo Zitto unayempigia mfano amefanya nini tofauti na chama chake ukiachia mbali kufukuzia dili zake kwenye kamati yake? Hujawatendea haki CDM na Zitto. Ni kama umejenga fitina sijui kwa faida gani au umetumwa na mabwana zako akina EL?
     
  10. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko bangata ni manjeree watupu(waarusha)hawa jamaa ni mabwege sana,ukiwapa nyama na pombe unakua umewamaliza kabisa,kwa ujumla ni wakabila sana nani watu wasio na mtazamo wa mbali.wanuza mashamba na vieanja vyao alafu wanakuja kuomba kazi ya ulinzi kwa waliemuuzia baada ya kula hela zote,washamba sana hao watateseka sana hao.
     
  11. A

    Ame JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hakuna laana kwa mbarikiwa....Laana imevunjwa saa hizi tuna exploit tu mwache awarudishie raia alichowanyang'anya ila asahau kwenda anakokimbilia funguo zote ziko sehemu ambayo hawezi kuzipata labda amhonge Mungu na roho mtakatifu akiweza then atakuwa amezichukua na kufungua milango...Sijui watu mnashindwa kusimama na ku amini kwamba moyo wa Taifa uko mikononi mwa Mungu mwenyewe ila tu ametupa will ukipenda unachukua ukiamua kumpa adui hawezi zuia..Lakini unapodhamiria adui hana nguvu ya kushindana na wewe hata angefanya kitu gani..Hizo ni mbwembwe tu na mazoezi ya misuli lakini nguvu hana kiasi cha tembo mkubwa kuuawa na sisimizi..
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni mwanasiasa wa kiwango cha juu sana. Si rahisi kum-define wala kum-counter attack. Hashindwi jambo.
     
  13. Richard Mlangi

    Richard Mlangi JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Lowassa anakubalika sana. Kazi alizofanya akiwa Prime Minister zinaonekana mpaka leo. Kama ni ufisadi alishasema ukweli, JK anajua
     
  14. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona upo kazini kaka
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    umenena kweli mkuu hata mm nilinunua kwa mwarusha na sasa ni mlinzi kwa jirani yangu
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    asiyesindwa jambo ni mungu pekee, mwambie aache ushabiki uliopitiliza hadi anamfananisha na mungu?kweli tumbo na njaa kali mbaya sana!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Arushaone umeamkaje lakini,
    hebu mpigie huyu EL mwambie nahitaji mee moja,
    kampeni za maeneo ya kwetu aniachie aone kama hajapita,
    liwalo na liwe.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Watanzania walio wengi ni Manjeree. Na hii ni kete ya CCM. Kuhakikisha Watanzania wanabaki manjeree wao wakiendelea kupeta. Hii changamoto na CHadema inapaswa iwe inalifahamu hili.
     
  19. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hyooo sawa sawa na DECI
     
  20. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ahaaa!gari la mshahara ilo,kimbilieni,limehama kanisani sasa linagawa mbuzi duh!....M-pesa bwana
     
Loading...