Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

love is romatic

Discussion in 'Love Connect' started by man j, Oct 17, 2012.

  1. m

    man j Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana wa miaka 24 natafuta mpenzi wa kuwa nae ikiwezekana hawe mke baadae especial hawe muslim, elimu yake iwe ya kawaida, hawe na umri wa miaka 18 hadi 23 anaye jua mapenz ni nini, am serious kama uko tayari nitafute kwenye email yangu majidi.saidi@yahoo.com,elimu yangu niko mwaka wa mwisho chuo cha SUHA.
     
  2. t

    tmasi de masio Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila lakheri
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Haya ni nini: SUHA ? hawe, especial,
     
  4. m

    man j Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    especial hawe muislam nilimahanisha dini yake hawe muislam umenipata.
     
  5. m

    man j Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikukuwa siko vizuri wakati naandika hiyo kitu nilimahanisha SUA haya hapo umenipata usikonde kijana.
     
  6. m

    man j Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pouwa naweye pia.
     
Loading...