Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

love at the first sight

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by amyna m, Sep 23, 2012.

  1. a

    amyna m Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wana jf jaman naomba kuuliza ii love at the first sight kama ni applicable?kama ni applicable je wewe ishawah kukutokea?in what way?maana mi naona first unamtaman mtu then kumpenda kunafata...nawasilisha
     
  2. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah hiyo inatokea shosti kumpenda mtu kwa first sight
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Just follow your heart, otherwise hapa kila mtu atakuletea hadithi zake.Also sometime kitu inaweza ikawa applicable kwangu then ikawa sio applicable kwako umeisoma hiyo
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui kwanini, ila nikimuona tu mtu najua kabisaa kama NITAMPA MAMBO au HAPATI KITU. Afu siku hizi LOVE IS OVER RATED!!!!! Kiukwelii unaowapenda na kuwatamani na kuwa realy in love nao wanakudisapoint, so wengi wetu naona TUNA SETTLE TU na tunachojaaliwa. Unapenda mademu point 10, hela huna unampata Mwajuma ofisini 4/5, anakupenda, hana tamaa, sio mzuri sanaa ila anaangalika plus anakuona wa maana, MAOANA na kuanzisha familia ILA sasa ukimuona Viola point 10 unabaki kuwaza ungekuwa na pesa, usingemuoa mwajuma ingekuwaje, baade unazinduka unamtex Mwajuma, I LOVE U BABY, NIMEKUMISS SANA,ASANTE KWA KUNIPA HESHIMA YA KUWA MUMEO!!!! Mwajuma anaona SMS anajiuliza WTF, ila anafurahi moyoni. LIFE GOES ON!!! VICE VERSA IS TRUE!!!!!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    it only happens in movies
     
  6. a

    amyna m Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For sure abdul tena nyingi sa kihindi
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    huwa inatokea,ila inaweza isiwe vile unavyotaka wewe,mwisho wa yote ukawa disappoint
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Inatokea na baadhi hubahatika kumnasa huyo binti/njemba.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    The only rule in love is that love has no rules.
     
  10. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    hutokea, kwani ukiwa umejitambua unajua kabisa unapenda mtu wa aina gani na vitu gani vinakuvutia, so ukimwona mhusika tu unafall moja kwa moja, sema issue kumpata siyo lazima kwani anaweza akawa amewahiwa
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika lakini kwangu haijawahi kunitokea.
     
  12. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mi haijawahi kutokea sana sana inanitokea ni kama crush flani tu lakini baada ya mda ile hali inaisha,mi naona kumpenda mtu it takes time sio siku moja.
     
  13. a

    amyna m Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So inawezekana ukawa umeolewa au kuoa then ukaja kutana na mwngne nje ambaye ana vgezo vyako ukampenda at the first sight tena zaidi na mmeo au mkeo?
     
  14. a

    amyna m Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mm naamini ivyo..lakin utakuta mijitu inakuja eeh u knw nlivyokuona tu kwa mara ya kwanza. Roho ilidunda mekupend sanaa yan silali nakuwaza...ptuuuuu movie
     
Loading...