Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lough out loud!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Jan 20, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na rais mmoja wa visiwa fulani ya Africa (jina kapuni) alikuwa anaenda kwenye mkutano kuhutubia wananchi kama kawaida aliandaliwa points za kuongea ila hakuwahi kuipitia hivyo hadi anaenda mkutanoni alikuwa hajaitia machoni hiyo karatasi yenye poit za atakachohutubia. Kabla hajaondoka kwenda kuhutubia wakamwambia tunakuwekea hii karatasi ndani ya kofia (kwani alikuwa amevaa kanzu na barakashia) baada ya kusalimia wananchi ufunue kofia na uanze kusoma poits na kuhutubia

    jinsi ilivokuwa...,

    baada ya kupanda jukwaani akakuta wamemuwekea maiki sita za kuongelea (zilikuwa za vyombo vya habari mbalimbali) akaanza kusalimia kwa kuongea kwenye kila maiki habari za mchana ndugu wananchi, habari za mchana ndugu wananchi, habari za mchana ndugu wananchi... ikabidi kabla hajaendelea waandaaji wakamwambia ukiongea mara moja tuu unasikika akaanza tena ha-ba-ri (kwa kuelekeza mdomo kwenye maiki ya kwanza hadi ya mwisho) za m-cha-na ndu-gu wa-na-nchi tena waandaaji wakamrekebisha na kumwambia soma tu hotuba yako kumbuka iko ndani ya barakashea uliyovaa usije kosea tena kama ulivokosea kwenye maiki

    hali ikawa hivi......

    akavua kofia na kuanza kusoma maandishi aliyoyaona kwenye karatasi ndani ya kofia akijua ndo hotuba
    "made in china, machine washable, 60% cotton 40% polyster, warm water, no iron, wash colour separately,lol wananchi wakawa hawanambavu kwa kuvunjika mbavu, ikabidi waandaaji wapande tena jukwaani na kumwambia mkuu karatasi tuliyokuwekea umeiacha kichwani hiyo unayosoma ni lebo ya balakashia lol ikabidi mkutano uahirishwe.

    kuwa rais si lelemama inabidi uwe kichwa hasa miye hapa nlipo cna mbavu kwa kucheka cjui nani aniazime zake hadi j3 nice wikend guys chill till monday
     
  2. s

    selestin john Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nishateguka mbavu ayaaa
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    aminia sana
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko juu....nimecheka sana...
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo lazima atakuwa wa nanihii wa kisiwa jirani ?! Uongo?!
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good one to start the weekend.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hana tofauti na yule aliyepewa cheque yenye utata!!
     
  8. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Quite nice bravo
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetisha mdau:lol::lol::lol:
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    braaavo... braavo monter gaaare
     
  11. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    bene bene bene apriciato
     
  12. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    thenk mdau kunikubali
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ha ha ha huyu mbona kama wa hapa hapa kwetu magugonistic pale?
     
  14. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tenkiyu tenkiyu velcum
     
  15. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wanafanana naye
     
  16. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe haswaaa
     
  17. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hope ur wikend was nice velcum back
     
  18. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    umejuajee
     
  19. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu wangu
     
  20. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    fenkyu sana
     
Loading...