Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lori la mafuta lagonga treni na kulipuka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 11, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lori la mafuta lililokuwa likitokea Dsm limegonga kichwa cha treni wilani Manyoni mkoani Singida na kisha kupinduka.
    Baada ya kupinduka wananchi wakafika eneo la tukio na kuanza kuchota mafuta.
    Mmoja kati ya wananchi hao akafungua betri na ndipo moto mkubwa ukalipuka.
    Zaidi ya watu 11 wamejeruhiwa vibaya sana na moto huo na wamelazwa katika hospitali ya wilaya.
    Source: Radio One Breaking News
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dah! Sasa sijui hawa wanajua kuwa kuna mchakato wa Katiba Mpya unaendelea? Maana vifo vya "kuchota" mafuta vimetokea mara nyingi, lakini bado ni wembe ule ule!!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kuna wale walipukutika kijiji kizima kule Mbeya. Lile lilikuwa ni fundisho tosha.
     
  4. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani hizi ajali za mwaka huu mbona zinatisha sana kila siku ajali na watu wanafariki na wengine wanapata majeraha ya maisha. Kwanini tusichukue hatua madhubuni ya kuzuia jhizi ajali za kila siku. Mimi siamini ajali hazina kinga maana kwanini kila siku zitupate sisi tu na si nchi zilizoendelea inamaana wao wanalinda vipi...? Gari haipinduki yenyewe bila kuwa na sababu za uzembe wowote ikiwepo mwendo kasi uzembe wa dereva, tairi kupasuka uzembe wa tajiri kutokununua tairi kwa muda muafaka na kufanya service na uzembe mwingine mwingi ukiwepo ulevi, kuendesha kwa leseni faki rushwa kwa askari usalama nk. Tuamke tuchukue hatua la sivyo tutakwisha sisi na familia zetu
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Rushwa inapukutisha taifa letu. Wasimamia sheria ndio wavunjaji wakubwa wa sheria hizo.
     
  6. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa mujibu wa Radio One Breaking News watu 3 wamepoteza maisha hapo mhapo na 11 kulazwa hospitalini.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mafuta hayaibiwi pamoja na kiberiti au betri...kukosa elimu na gharama zake!! Poleni wafiwa wote
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Mamlaka ya Mapato TRA na Mamlaka ya Leseni wamekuja na mkakati wa kudhibiti utoaji wa leseni mpya. Kigezo kilikuwa madereva kupitia vyuo vinavyotambulika lakini kinachotokea ni aibu, maana mahesabu ya haraka zaidi ya 50% zimetoka kwa rushwa pamoja na vyeti bandia. By the way, tumedharau suala la elimu (ya udereva pamoja na formal) lakini ina uhusiano mkubwa sana na ajali zinazotokea na hata ukisikiliza maelezo ya ajali zote hizi utaona hilo. TUMEFIKA PABAYA!!!!
     
  9. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    WATU wanne wamekufa na wengine 41 kujeruhiwa katika ajali iliyohusisha lori la mafuta pamoja na treni katika tukio lililotokea leo asubuhi mkoani Singida.Kwa mujibu wa mashuhuda wetu ajali hiyo imetokea baada ya lori hilo kuigonga treni iliyokuwa ikielekea stesheni ya Manyoni Singida na kusababisha vifo vya watu hao na majeruhi wengine 41 wakiwamo askari 11 waliokuwa wakitoa msaada.

    Imedaiwa kuwa baada ya lori hilo kuigonga treni ghafla ilianza kuwaka moto uliosababisha majeruhi hao ambao walikimbizwa hospitali kwa ajili ya matibabu.

    Hata hivyo, baada ya lori hilo kuigonga treni hiyo lilimwagika mafuta ambapo wananchi walianza kuzoa kwa kutumia ndoo na madumu.

    Kutokana na tukio hilo, polisi walilazimika kuweka ulinzi wa kutosha lakini, hata hivyo, walizidiwa nguvu na kusababisha wengine kujeruhiwa sehemu mbalimbali ya miili yao.

    Kamanda wa Polisi mkoani huo, Celina Kaluba, amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kusema kuwa taarifa kamili zitatolewa baadaye leo.

    Maiti na majeruhi walipelekwa hospitali ya wilaya


    source: Dar leo/ Redio one
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Imethibitishwa Polisi wawili wameuawa baada ya kuzidiwa na nguvu ya wananchi
     
Loading...