Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for the Job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Augustina, Mar 22, 2011.

  1. A

    Augustina New Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ni mwaka wa pili sasa tangu nilipo maliza kazi kwa yeyote ambaye anajua kambuni inatyotafuta IT Personel please contact with me through 0716 947761. Nina elimu ya diploma.
     
Loading...