Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for female friends tu only !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Mar 5, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Natafuta marafiki wa kike TU ONLY!Regardless of dini,kabila,kipato etc..BUT aliyepevuka.

    I've been analysing myself nikaja kugundua ya kuwa kuna kitu nina miss, nacho ni marafiki wa kike.nimekuwa na marafiki wengi lakini almost wote ni wa kiume sometimes hata nikitaka kwenda out with my girls najikuta peke yangu na hao wanaume tu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,489
    Trophy Points: 280
    Aliyepevuka...???????.

    Lesbianism sio???????
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sio lesbian,bali namaanisha aliyepevuka kiakili...mana kuna watu wengine utoto kwa sana..
    got that????
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nahisi hapo kwenye kupevuka utaleta maswali mengi sana toka kwa wachangiaji maana neno limekaa kimashakamashaka.
    Kwa hakika utawapata ila je na wewe umepevuka?
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakushauri uwe unakuja ktk meeting ambazo wana JF wanakutana utawapata wengi.
     
  6. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    CPU hebu ni-highlight kuhusu hizo meeting..zinakuwaga wapi na wakati gani?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Tatizo unataka female friends tu ONLY sasa hivyo vikao na midume huwa tunakuwepo!
     
  8. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    u got one here! kaunti on mi!!
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nimepevuka....can we be friends?
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    lol...itabidi niwa IGNORE vidume kwa wakati huo ili nipate FEMALES tu,mana mkakati hapa ni kumaintain vidume waliopo sasa na kuincrease females.:wink2:
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Thanks my dear.nitakuPM tulonge
     
  12. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    of course we can, thnx..al PM you
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unataka muwe mnamegana duh???
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    upo tayari kumpa?
     
  15. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    u ar welcom!!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Babu Asprin ndio muaandaaji wa hizo meeting, huyo Michelle ni mke wa mtu urafiki wenu utaishia humuhumu JF. Akipata nafasi ya out anatoka na mumewe, kutoka na mashoga mpaka siku ya kicheni pati.
     
  17. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    watu wengine bwana,yani huna lingine la kuwaza zaidi ya hilo?kwani kuwa na rafiki wa jinsia moja ni kumegana tu
    ina maana we huna marafiki wa kiume sio?mxii
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi sina rafiki wa kiume nina marafiki wa kike tu
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha h
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh hapo kazi ipo
     
Loading...