Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for a job.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by AMANI SAMANYA, Jun 7, 2012.

  1. A

    AMANI SAMANYA New Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELLOW WATANZANIA, MIMI NI KIJANA MTANZANIA MWENYE UMRI WA MIAKA 25, KWA SASA NASOMA CHUO KIKUU CHA MTAKATIFU AUGUSTINO SHAHADA YA KWANZA YA MAWASILIANO YA UMMA (BA. IN MASS COMMUNICATION), SPECIALIZED IN PUBLIC RELATIONS NA NAMALIZIA MWAKA WA TATU. NATAFUTA AJIRA KATIKA SEKTA YOYOTE AU KAMPUNI YOYOTE. KWA MAWASILIANO ZAIDI Email: amanisamanya@yahoo.com Au NAMBA YA SIMU: 0719714566. AHSANTENI SANA.
     
  2. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pls sir,
    use fake username. U are too open even displayn ur names and contabjts
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! Kuku mgeni hakoc kamba mguuni.
     
  4. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hmm cross ur fingerz,upate majibu mazuri,nahivi ulivyojiopen,.hmm kuwa tayar kupokea majibu positive yakukusaidia,na negative ambayo utatamani ujifiche ndani week nzima,ukihisi waliokujibu wanakuona.
    Mungu atakusaidia,ila ushaur change urnames.
     
  5. f

    febreze New Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    pole ndugu yangu
     
  7. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwa hatufanyi hivyo siku hizi ni mambo ya whom do you know
     
Loading...