Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

looking for a job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ordinarygirl, Nov 3, 2011.

  1. o

    ordinarygirl New Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta kazi nimemaliza degree ya sheria mzumbe university mwaka huu sasa natafuta sehem niweze kujifunza mpaka nikianza law skul mwanza wa mwaka kesho
     
Loading...