Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Londa awachonganisha wakazi wa Kawe na wanajeshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Walivyo, Feb 22, 2010.

  1. W

    Walivyo Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwishoni mwa wiki iliyopita Meya wa Manispaa ya Kinondoni, Salum Londa alijichukulia hatua mikononi na kwenda kulisawazisha eneo la jeshi pale Kawe Posta ili kuwapa unafuu wakazi wanaokatisha eneo hilo kuja Kawe ama kwenda Mbezi.

    Lakini kitendo hicho kilichotafsiriwa na wengi kama mchakato wake wa kutafuta tena kura kutoka kwa wananchi wa kata hiyo kilileta tafrani baada ya unafuu baada ya wanajeshi kulizingira tingatinga la manispaa hiyo kwa kuingia na katika eneo la jeshi kikosi cha Lugalo bila taarifa.

    Kilichotokea ni kwamba tangu siku hiyo wanajeshi walilizuia eneo hilo la kilima cha Posta Kawe kutotumika tena na wananchi wakati wakizuia na baadhi ya vifaa vya manispaa ikiwemo tingatinga.

    lakini tetesi zinasema kwamba baada ya baadhi ya wanajeshi kuywasiliana na Ofisi ya Serikali ya mtaa wa Ukwamani kujua kwa nini ilichukua uamuzi wa kwenda kulichonga eneo lake bila taarifa, ofisi hiyo haikuwa na taarifa na ilielezwa kwamba Londa alichukua uamuzi bila kuwashirikisha.

    Taarifa zilizopo ni kwama leo serikali ya mtaa inajiandaa kupelekea barua kuomba ruhusa ya kuachiwa kwa eneo hilo kutumika kama ilivyokuwa awali kwani sasa wananchi wanataabika kwa kushuka bondeni 'Shoko' na kupandisha hadi njia panda na baadae kuelekea Kawe.

    Ikumbukwe kwamba awali eneo la kituo cha njia panda kilifungwa na jeshi baada ya kuwepo kwa tuhuma kwamba vitendo vya ukabaji na uporaji kwa wapita njia vilikuwa vikifanywa a baadhi ya wanajeshi wa kikosi cha 34 KJ cha kambi ya Lugalo.

    Wakati utawala bora ukihamasisha, Londa anakiuka kwa uroho wa madaraka na kuchukua sheria mikononi mwake jambo linalowasababishia tabu wananchi badala ya ahueni.

    Kama kuna mtu ana fahamu kilichoendelea zaidi kwa siku ya leo basi atujulishe zaidi.
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana, sijui lini watz tutaamka na kuchagua viongozi wa kweli bila kudanganywa na vitu ambavyo havina msingi kama hivi,na kweli kawe wakimpitisha tena huyu jamaa basi nitaamini kuna uganga, by the way watu wanapita pale kama kawaida inaonekana jeshi wameelewa somo na kuwaruhusu waendelee kutumia njia
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni wakazi wa Mbezi juu... Na kwa jinsi ambavyo jiografia ya hapo Corner ya "Dito" ajali zaweza kuongezeka...
     
  4. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Londa huyu tena ??Mjumbe wa NEC!!!!
     
  5. W

    Walivyo Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili la uganga hata silishangai, jamaa maarufu kwa visomo pale kwake. Hata Jumamosi usiku kulikuwa na kisomo na dua. Ingawa baadhi ya watu wa Kawe nasikia wamestuka na kususia kwenda, mheshimiwa amekuwa akiwachukua wahudhuriaji kutoka mafia kwa kia ili kusherehesha shughuli yake.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mjini pagumu unadhani ataleaje watoto wa nyumba ndogo?
     
Loading...