Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Living longer? For what?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mpita Njia, Mar 8, 2011.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    A guy wanted to live for 100 years. One day he went to a doctor and he said: "Doc, I wanna live for 100 years." The doc asked him: "Do you do drugs?" He said: "No". "Do you go out clubbing?" He said: "No." "Do you always get wasted?" "No". "Well, do you have sex a lot?" "No." And the doc looked at him and asked: "WHY THE HELL U WANNA LIVE A 100 YEARS FOR?!"
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Miaka mia unataka kukomaa uwe mbao na kuchanwa kwa ajili ya matumizi. Miaka mia na castles, totoz, magonjwa, uncertainties, La Casa Chica, Bilz, Mgao wa Umeme, Sukari juu, Rostam, EL, foleni etc...... acheni utani knowing counting to hundred haihusiani kbs na living a hundred years.....
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kama quality ya maisha ni mbaya kwa hakika si jambo la kutamani kufikisha karne.
     
  4. z

    zayat JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda jamaa ni mwana sayansi anataka kudiscover some thing on this dunia
     
  5. N

    Nalonga Senior Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heshimu mkuu!hivi hii club bado inapatikana pande zetu zileeeeeee..........za barabara ya ngapi cjui...u hv jst draw back ma old memory dude!
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anataka kuwa mlinzi wa Dunia ha ha ha!
     
Loading...