Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Updates: Simba Vs Yanga - Uwanja wa Taifa, Dar (Disemba 21, 2013 - Nani Mtani JEMBE?)

Discussion in 'Sports' started by Aleyn, Dec 21, 2013.

  1. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Updates:

    Hadi Mapumziko: Simba 2 - 0 Yanga

    Dk 50: Simba 2 - 0 Yanga

    Dk 63: Simba 3 - 0 Yanga
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Utitiri wa mashabiki wa Yanga jana
    Ijumaa ulijazana kwenye Uwanja wa
    Bora, Kijitonyama, Dar es Salaam
    kumwangalia mshambuliaji wao
    mpya, Okwi ambaye alianza mazoezi
    na kikosi hicho ambapo kocha mkuu
    wa timu hiyo, Mholanzi Ernest
    Brandts amekiri kwamba atamtumia
    mchezaji huyo kwenye fowadi.
    Brandts alifafanua sababu ya
    kumchezesha kama straika na winga
    kwa sababu ana sifa zote, ni
    mwepesi ana kasi, anajua
    kutengeneza nafasi za mabao na
    anafunga pia.
    Alisema: “Uwepo wa Okwi kikosini
    mwetu ni faraja. Okwi ni mchezaji
    mzuri na ninafuraha kuwa naye
    kikosini kwa sababu ana kila sifa za
    uchezaji. Okwi ni mwepesi ana kasi
    katika uchezaji, anajua kutafuta na
    kutengeneza nafasi za kufunga lakini
    pia yeye ni mfungaji mzuri wa
    mabao, ndiyo maana tukamtafuta na
    kumleta Yanga.”
    Alipofika tu, mashabiki ambao
    walikuwa wamewahi na kufurika
    maeneo hayo, walikuwa wanaimba
    nyimbo za shangwe wakimpokea,
    “Okwi, Okwi..”
    Na kabla ya kuanza mazoezi, Brandts
    alimtambulisha, Okwi kwa wachezaji
    wenzake na benchi la ufundi:
    “Tumepata ugeni wa mwenzetu
    hapa, nafikiri wote mnamjua, Okwi
    tutakuwa naye kwenye timu,
    mumpe ushirikiano.”
    Wakiwa katika mazoezi, mchezaji
    ambaye alikuwa karibu sana na Okwi
    ni Said Bahanuzi ambaye walikuwa
    wakizungumza na kucheza ingawa
    baadaye alizungumza na kucheka na
    wengine.
    KOCHA SIMBA
    Kochawa Simba, Zdravko Logarusic
    amesema amekaa na wachezaji
    wake na kuwaweka sawa kisaikolojia
    huku akidai mechi za wapinzani wa
    jadi huwa hazimsumbui hata kidogo
    na anaamini asilimia 90 kikosi chake
    kitaibuka na ushindi.
    Simba na Yanga zinapambana katika
    mchezo utakaoanza saa kumi kamili
    jioni.
    “Maandalizi yetu ni mazuri wachezaji
    wote wako vizuri tayari kwa mchezo
    huo ambao utakuwa mgumu, mzuri
    na wenye ushindani sana. Nimekaa
    na wachezaji wangu na nimewaweka
    sawa na kuwambia kuwa hawatakiwi
    kuhofia hiyo mechi, tutaingia
    uwanjani kwa kasi kuanzia mwanzo
    hadi mwisho wa mchezo ili
    kuhakikisha tunashinda hiyo mechi,
    mimi sina presha nayo kwa sababu
    nazijua mechi za wapinzani hivyo
    hazinisumbui,” alisema Loga.
    Aliongeza: “Kutokana na ubora wa
    timu yangu na aina ya wachezaji
    nilionao hiyo mechi tunashinda,
    amini usiamini, hatuogopi yeyote,
    tunakwenda uwanjani kuonyesha
    soka la kiwango, mashabiki waje kwa
    wingi kutusapoti kwani wao ni
    mchezaji wa ziada uwanjani.”
    Mechi ya mwisho timu hizo kukutana
    ilikuwa Oktoba 20 mwaka huu na
    kutoka sare ya mabao 3-3, Yanga
    walikuwa wa kwanza kufunga mabao
    yao lakini Simba wakaibuka kipindi
    cha pili na kusawazisha yote
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    NIYONZIMA
    Kiungo wa Yanga, Haruna Niyonzima
    amewaambia wachezaji wenzake
    kwamba wanapaswa kujituma katika
    mchezo huo kwani ni moja ya mechi
    kali na zisizotabirika.
    “Kama wachezaji wa Yanga
    tunapaswa kujituma tunapocheza na
    Simba hata kama tunajiamini na
    kikosi imara, huu ni mchezo wa
    watani wa jadi, matokeo yoyote
    yanaweza kutokea mkizembea,”
    alisema Niyonzima, raia wa Rwanda.
    OKWI
    Straika Emmanuel Okwi anatarajiwa
    kucheza mechi yake ya kwanza akiwa
    Yanga na anakutana na timu yake ya
    zamani ya Simba katika mchezo wa
    Mtani Jembe.
    Okwi alisema: “Nimekuja Yanga
    kufanya kazi na wao watafurahia tu,
    kikubwa namwomba Mungu
    aniongoze kukamilisha malengo
    yangu. Kuhusu mechi ya Simba, sina
    wasiwasi niko tayari kucheza lakini
    mwisho wa yote.
    OWINO
    Beki wa kati na tegemeo zaidi kwa
    Simba, Joseph Owino amewashusha
    presha wachezaji wenzake na
    kusema wanapaswa kuingia
    uwanjani kama siku zote na
    wasitishwe na majina ya wachezaji
    wa Yanga.
    Owino ambaye sasa atacheza pacha
    na beki Mkenya Donald Musoti
    alisema; “Sisi tumejiandaa vizuri kwa
    ajili ya mechi na kila kitu
    kinakwenda vizuri, tupo tayari
    kukabiliana na Yanga na hiyo mechi
    tunashinda ingawa watu hawatupi
    nafasi. Kila mtu anaiongelea Yanga
    kwa sababu ya usajili wao wa majina
    makubwa, lakini hatupaswi kuogopa
    majina yao mpira utaonekana
    uwanjani, hata wenzangu
    wanatakiwa kuondoa hofu hiyo,
    muhimu tuingie uwanjani tukiwa
    freshi hakuna kuogopa yeyote.”
    Aliongeza: “Hata mechi iliyopita
    tuliyotoka sare ya 3-3 wengi
    hawakutupa nafasi lakini uliona
    kilichotokea ndio maana nasema
    mpira hautabiriki lolote linaweza
    kutokea, waache watudharau lakini
    soka tutaonyesha uwanjani.”
    MSHIKO
    Hadi jana Ijumaa mchana kwenye
    mashindano ya mashabiki wa timu
    hizo, Yanga ilikuwa inaongoza kwa
    Sh 96 milioni huku Simba ikiwa na Sh
    3.8 milioni. Fedha hizo ambazo
    mwisho wa kuzipigia kura ni leo
    Jumamosi kila klabu itakabidhiwa
    hundi yake ambayo ni tofauti na
    mapato ya mchezo.
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    MTANI JEMBE || TWITE - SIMBA
    WASITARAJIE KAMA TUTARUDIA MAKOSA
    Beki wa Yanga, Mbuyu Twite
    amesema Simba wasitarajie kupata
    mchekea wa kusawazisha mabao
    kama ilivyokuwa katika mechi ya 3-3,
    licha ya Yanga kuongoza kwa mabao
    3-0 mpaka mapumziko.
    “Simba wasitarajie kuwa tutarudia
    makosa ya mechi iliyopita ya
    kuwafunga mabao matatu na
    baadaye wanarudisha yote, kiukweli
    wasahau hilo,” alisema.
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    MAKIPA wa Simba na Yanga ni
    kitendawili kikubwa kwa makocha
    wa klabu hizo kuamua ni nani
    ataanza kudaka mechi ya leo
    Jumamosi ya Nani Mtani Jembe
    itakayochezwa kwenye Uwanja wa
    Taifa jijini Dar es Salaam.
    Simba imewasajili, Ivo Mapunda na
    Mghana Yaw Berko ingawa ina
    chipukizi, Abou Hashim aliyekuwa na
    kikosi hicho msimu uliopita.
    Yanga nao wana makipa imara, Juma
    Kaseja, Deo Munishi ‘Dida’ na Ally
    Mustapha ‘Barthez’.
    Kocha wa Simba, Zdravko Logarusic
    anasugua kichwa kuona ni nani
    atadaka mchezo huo kulingana na
    uwezo wa kila kipa kwani, Ivo
    ambaye amesajiliwa kutoka Gor
    Mahia ya Kenya ni mzoefu na
    amefanya vizuri kwenye mashindano
    ya Chalenji akiwa na kikosi cha
    Kilimanjaro Stars.
    Sawa na Berko ambaye aliichezea
    Yanga kwa mafanikio, ni mzoefu
    lakini katika mazoezi ya kikosi hicho,
    yaliyokuwa yanafanyika Uwanja wa
    Kinesi Dar es Salaam naye alifanya
    vizuri.
    Logarusic alisema: “Nitajua kikosi na
    kipa atakayecheza saa mbili kabla ya
    mchezo kwani naweza kusema ni
    fulani ikatokea matatizo, kwa maana
    hiyo yeyote anaweza kucheza.”
    Kwa upande wa Yanga, Ernest
    Brandts ambaye ana matumaini
    makubwa ya kushinda mchezo huo,
    ana kazi ya kuamua nani kati ya
    Kaseja, Barthez na Dida aanze.
    Kaseja ni mzoefu anafanya vizuri
    mazoezini, wakati Barthez na Dida si
    wazoefu sana lakini nao pia ni moto
    ndani ya 18 ni hodari wa kudaka.
    Brandts alisema: “Yeyote anaweza
    kucheza, nakwenda kuzungumza na
    wenzangu wa benchi la ufundi, kujua
    ni namna gani tutafanya.”
    Lakini kwa upepo ulivyo hadi jana
    Alhamisi jioni Ivo na Kaseja walikuwa
    na nafasi kubwa ya kucheza mechi
    hiyo.
     
  6. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    KOCHA wa Simba, Zdravko Logarusic
    kwa siku mbili mfululizo amekuwa
    akimpa mazoezi na mbinu mpya za
    ufungaji straika wake, Amissi
    Tambwe ili atishe kwenye mechi ya
    Nani Mtani Jembe leo Jumamosi
    dhidi ya Yanga yenye kipa Juma
    Kaseja.
    Akizungumza na Mwanaspoti kutoka
    Zanzibar ilipo kambi ya Simba,
    Tambwe alisema kocha amekuwa
    akimpa mbinu mpya za ufungaji
    dhidi ya makipa wazoefu na wajanja
    kama Juma Kaseja wa Yanga.
    “Naendelea vizuri na mazoezi na
    kocha ananipa mazoezi mengine
    mapya ya kufunga mimi na
    washambuliaji wenzangu ili tuweze
    kufanya vizuri katika mchezo na
    Yanga, kocha anataka tufunge haraka
    na ametuambia tunaweza kufanya
    vizuri,” alisema Tambwe raia wa
    Burundi.
    Alipoulizwa na Mwanaspoti kama
    anamfahamu Kaseja, Tambwe alijibu:
    “Namfahamu Kaseja kama kipa
    mzoefu na anayeweza kuzuia, lakini
    mimi namwona wa kawaida kama
    walivyo makipa wengine.”
    Tambwe, ambaye anaongoza kwa
    ufungaji katika Ligi Kuu Bara,
    alisema: “Kwa nini nisifunge?
    Naomba nipate nafasi halafu tucheze
    kwa kuelewana kikosini, mimi ni
    mshambuliaji ninayejiamini na kazi
    yangu.”
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    KITAULO cha kipa wa Simba, Ivo
    Mapunda ambacho mashabiki wa
    soka Kenya wanakihusisha na imani
    za kishirikina kitaonekana leo
    Jumamosi ndani ya Uwanja wa Taifa
    katika mechi ya Nani Mtani Jembe
    dhidi ya Yanga.
    Ivo amesajiliwa na Simba akitokea
    Gor Mahia ya Kenya ambayo ni
    watani wa jadi wa AFC Leopards pia
    ya Kenya. Kipa huyo aliyesajiliwa na
    Simba kwenye dirisha dogo
    amekuwa maarufu Kenya kutokana
    na kudaka penalti pamoja na
    kutundika kitaulo cheupe langoni.
    Katika mechi za Gor Mahia na AFC
    kimekuwa kikiibua utata baina ya
    wachezaji ambao hukihofia huku
    mashabiki wa timu yake wakiamini
    kwamba kinawabeba na kumpa
    nguvu ya ushindi langoni.
    Ivo alisema kwamba; “Hiki kitaulo ni
    cha kujifuta jasho tu wala hakina
    lolote.”
    Mbali na AFC michezo mingine
    ambayo kitaulo hicho kiliibua utata
    ni dhidi ya Sofapaka na nyingine
    dhidi ya Tusker FC.
    Tangu asajiliwe Simba mchezaji
    huyo wa zamani wa Yanga atakuwa
    anaonekana kwa mara ya kwanza
    akiwa amevalia jezi ya Simba
    kwenye mechi dhidi ya Yanga
    maarufu kama Mtani Jembe.
    Mashabiki wamekuwa na hamasa ya
    kuona uimara wa kipa huyo
    waliyekuwa wakimuona kwenye
    runinga pamoja na mbwembwe za
    kitaulo chake ambacho hukitundika
    golini mechi inapoanza lakini
    baadaye hu
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    MTANI JEMBE || JERRY TEGETE - YANGA
    “Tumejipanga vizuri kuhakikisha
    tunapata ushindi, kutokana na
    maandalizi ya nguvu tunayofanya na
    kocha wetu.”
    Unadhani atatupia leo kama kawaida
    yake akipewa nafasi ya kushiriki
    mchezo huu?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 21, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,795
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha Okwi wala Mbuyu ni kichapo tu.
     
  10. Jospina

    Jospina JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2013
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 2,364
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    NIONAVYO MIMI:KUELEKEA MTANI JEMBE SAA 10 JIONI.

    Kwa mara ya tatu mfululizo,Simba wanaingia kwenye mechi ya leo kama "underdogs" dhidi ya Yanga.Hawepewi nafasi na fans nje ya uwanja but wao huwa, wanajipa nafasi wenyewe ndani ya dk 90.

    Ukuta "Berlin" wa Masoud na baba Ubaya,huku Pengine Owino akicheza na ndugu yake Musoti itahitaji nguvu ya ziada kuuvunja.Natamani kumuona Berko golini badala ya Mapunda.Hii ndo simba,Taifa kubwa!

    Anko Mrisho,Ninyonzima na Kavumbagu,ni attacking line up ambayo inaweza kufanya kazi ya "fasihi",kuelimisha na kuburudisha.Natamani kuona Okwi akianzia benchi na Dida akianza golini.

    Yanga wanahitaji Chuji kuanza kwenye midfield na Dilunga,ili kuwapa ulinzi Beki wao wa kati.Wanahitaji more defensive minded midfileders mbele ya mabeki wao kuliko attacking.

    Okwi akiingia kipindi cha pili wakati Masoud na Baba ubaya wamepungua nguvu,ile kauli ya "mbele daima nyuma mwiko" ndipo itakapo timia.

    Tambwe akitumia ubovu wa beki ya kati ya Yanga,atawaliza na Anko mrisho bribling na kasi vikikubali leo,simba chali!
     
  11. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu haya maelezo yote hayana maana hapa tena saivi,nilitegemea sasa hivi saa sita kasoro utakuwa maeneo ya uwanja wa Taifa hapo kwa ajili ya kuanza kutupa Updates za mechi sasa unatoa maelezo mareefu!!

    Ninavyojua kwa mechi kama hii ukijumlisha na ujio wa Okwi kwa sasa najua kuna amsha amsha nyingi sana,tupe updates ili na sisi ambao hatupo uwanja wa Taifa kwa leo tena tuko nje ya nchi tufaidi!.
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2013
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mechi hii itatupa jibu kamili ni washabiki wa timu gani ni walevi
     
  13. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umetia huruma sana leo umeongea kwa adabu sana!

    Naomba nikukumbushe tu kwamba mpira ni dakika 90 kwa hiyo lolote laweza kutokea!

    Mechi ya simba na Yanga mara nyingi huwa haina mshindi hadi pale mpira unapomalizika ukiachilia mbali maneno ya hapa na pale ya watani!

    Pia ni mechi inayoweza kutoa matokeo ya ajabu sana ambayo hakuna anayetarajia kwamba yanaweza kutokea!

    Yote kwa yote nitafurahi kuona mechi ikichezwa na kila timu ikionesha mchezo mzuri,lakini nitafurahi pia kuona mcheziaji Okwi aliyetikisa kwa wiki nzima sasa hapa nchini akianza na kucheza kwa dakika 90!

    Mwisho wa siku naitakia ushindi Yanga!
     
  14. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Asubuhi maeneo ya Steerz Posta nimefika pale kuwasubiria wauza tiketi matokeo yake walipofika wananambia zimebaki za VIP A kwa 40,000. Sasa hivi nataka kuelekea Taifa.
     
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Twende Uwanja wa Taifa sasa hivi.
     
  16. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,755
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Leo nitakua Simba kwa mkopo, lakini akifungwa sinta husika kwa lolote.
     
  17. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu uwe makini sana ukae juu kule kwa sababu ule upande wa jukwaa la Yanga network huwa inasumbua sana,sijajua ni kwa nini?!
     
  18. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    hivi sehemu zingine huwa Network inakubali, mimi huwa huu Uwanja ukijaa Network inasumbua sana.
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,646
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha!!
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,573
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kila la heri Simba Sports Club, mnyama unyamani, wekundu wa Tanzania na Taifa kubwa toka mtaa maarufu wa Msimbazi katikati ya jiji, kamata hao ndala rarua, tafuna hadi wajue Simba hata akikonda vipi na kunyeshewa mvua na kujikunyata na kunyong'onyea hawezi kuwa paka ataendelea kuwa Simba tu na akiamua kukunjua makucha na kurarua madhara yake ni makubwa.
     
Loading...