Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE: Tuongee Asubuhi, NAFASI YA MAKOCHA WAZAWA KWA TIMU YA TAIFA

Discussion in 'Sports' started by Yahya Mohamed, Sep 14, 2011.

  1. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu napenda tujumuike pamoja katika mada hii inayoendelea kwa sasa katika Star TV na itakamilika majira ya saa 3:00 ASUBUHI

    Tupo Live, weka maoni yako hapa na yatasomwa LIVE

    Nawasilisha
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Yahya, suala hapa ni uzawa ama maendeleo ya soka? Ni kweli tukipata maendeleo ya soka kwa kutumia makocha wazawa inakuwa jambo zuri zaidi lakini tusing'ang'anie makocha wazawa tu hata kama ni dhahiri hawawezi kuleta maendeleo. Binafsi sifikiri kwamba tatizo la kiwango kidogo cha soka kinaanzia kwenye makocha au timu ya taifa....ni tatizo pana zaidi.
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    STAR TV hampo hewani (kwa wanaotumia dish) kwa siku 14 sasa,coverage yenu ni ndogo sana
     
Loading...