Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba awe waziri wa fedha na uchumi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibajaj, Jul 30, 2011.

  1. k

    kibajaj Senior Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kutokana na uhalisia uliopo juu ya mahusiano ya CCM na CUF katika siasa napendekeza lipumba kuchukua nafasi ya Mkulo kwa manufaa ya taifa hili kama ifuatavyo

    1.Ni mchumi aliyebobea
    2.Alishawahi kuwa mshauri wa kiuchumi katika nchi za Uganda Botswana na kwingineko
    3.Anaweza kufanya maamuzi ya kiuchumi zaidi ya Mkullo ambaye ameshindwa kufanya hivyo

    Sasa vile kigezo cha kuwa waziri ni kuwa mbunge agombee igunga theni Tumuombe Vasco da Gamma amteue waziri wa fedha ili kusaidia miaka minne iliyobaki jambo kutuokoa manake uyu jamaa kasafisha hazina
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unajua kilichomwondoa huko? he is so bogus
     
Loading...