Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba Achaguliwa kuwa Mwenyekiti wa Uchumi wa Duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 11, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Prof.Ibrahim Lipumba Alitikisa Jiji la Dar[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    mapokezi ya Prof.Lipumba[/TD]
    [TD] Sunday, March 11, 2012 12:52 PM
    Prof.Ibrahimu Haruna Lipumba amechaguliwa kuwa mwenyekiti wa Uchumi Duniani.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"] Prof.Ibrahimu Haruna Lipumba amechaguliwa kuwa mwenyekiti wa Uchumi Duniani.

    Haikuwa kazi rahisi mpaka wazungu kumkubali na kumpa cheo hicho cha uenyekiti hii ilitokana na kumkubali kutokana na kuwa na uwezo mkubwa katika kuchanganua mambo yanayohusu uchumi wa dunia nini kifanyike katika kipindi hiki cha mfumuko wa bei kila kona duniani.

    Katika mapokezi yake hapa Tanzania, jijini Dar es Salaam leo hii pande zote za nchi za Afrika zilituma wawakilishi wao katika kujumuika pamoja na watanzania katika kumpokea na kumpongeza Prof.Lipumba kwa kuchaguliwa kwake.

    Hali ni tofauti kabisa hapa Tanzania kwani imekuwa ya kisiasa zaidi huku wakiachiwa wafuasi wa CUF wakijazana uwanja wa ndege.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh no comment
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Boflo a.k.a mkate naomba source ya hii habari.
     
  4. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mwenyekiti wa uchumi wa dunia ndio nini? Manapoleta habari humu ndani mjue hatupo zama za TANU, weka source hayo unayosema.Profesa Lipumba alishasema nini kilimpeleka marekani msikilize hapa Mahojiano na Prof. Ibrahim Lipumba (Pt I) - YouTube .Ukitaka pia kuona ni watu wa aina gani waliochaguliwa na nchi zao bofya Activists and Scholars from Afghanistan, Russia, Colombia, Ethiopia Among New Class of NED Fellows « ethiotrade . Na presentation yake pia hapa From Ujamaa to Demokrasia: Reflecting on 50 Years of Independence in Tanzania and the Way Forward | National Endowment for Democracy kisha tuambie huo uenyekiti wa uchumi wa dunia uko wapi.Usicheze na wazungu wewe, angalia hao scholars na activists nchi wanazotoka tu utapata jibu.
     
  5. d

    dandabo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mmmmh? Nafikiri aijenge tu CUF maana inamuhitaji zaidi ya huo unaouita uchumi wa dunia unavyo muhitaji yeye!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenye hili suala kwa serikali yenye utimamu wa akili ingeonyesha ushirikiano wa hali na mali kwani ni sifa nzuri kwake na Tz kwa ujumla
     
  7. N

    NZELLA Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuwe na uzalendo na tuweke pembeni itikadi zetu za kisiasa kwani tunaowatu ambao tungewatumia vema labda hata inflation inayotutesa ingelikuwa chini.
    Kwa nchi kama USA watu km LIPUMBA wangelikuwa wanatumiwa na serikali ktk masuala anuai yahusuyo uchumi lkn kwa TZ yetu ni tofauti sn.
    HONGERA PROF.LIPUMBA
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hana msaada wowote kwa taifa ngoja atulie ndo atapata habari yake
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Hacha majungu..huo umwenyekiti labda kama wazungu wote wakifa..
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Boflooooooooooooo!!!
     
  11. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh.. Kashindwa kukuza uchumi wa CUF huo wa dunia ataweza kweli?
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    simchukii prof kwqa maana ni wa ukwee.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    sio mbaya km kuna mtz anafanya vyema alafu siu itikasdi yako kwanini usimpongeze>?????
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    afadhali, atulie na majukumu ya uenyekiti..... Aache kugombea uraisi.... 1995-2010= miaka 15 mfuoulizo anagombea uraisi.........
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    tatizo tanzania siasa kwanza....watalamu na vipaji badae ccm imetuathiri sana kisaikojia.!
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa kizungu hicho cheo kinaitwa "ceremonial post"
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi, mtu kukubalika kwa wazungu ndicho kigezo cha umahiri? Ni swali tu.
     
  17. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisoma hizi comment utajua kweli nabii akubariki kwao
    Hapo Darwin niliona (TV)jinsi wazungu wanavyo muongelea Prf Lipumba kuwa muafrica mwenye uwezo mkubwa wa maswala ya kiuchumi duniani..mpka hii mijitu mishenzi inakusifia ujue wewe kichwa.Lakini Tza hata ukiwa kama malaika wewe shuwayni tuu
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani aliacha kufundisha akaja kungangania siasa.
     
  19. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa wanaomfahamu vyema huyu bwana Prof. LIPUMBA mtujuze kuhusu uchumi wake yeye mwenyewe na familia yake then tuanzie hapo kumpongeza. Kama wa kwake uko hati hati then wa nchi hatouweza.
     
  20. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Thank you, kungekuwa kuna Watanzania wanao question mambo kwa kukataa kubugia bugia mataarifa yasiyo na kichwa wala miguu kama mtu ishirini hivi nchi nzima, tungekuwa mbali sana as a nation.

    "Mwenyekiti wa uchumi wa dunia" Mwenyekiti kutoka the poorest uchumi in the world?
     
Loading...