Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Link ya music hapa fj inapatikanaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamkoroma, May 11, 2011.

  1. C

    Chamkoroma Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wapenda nawasalimia katika jina lipitalo majina la Yesu kristo mwana wa Mungu aliye hai, na ndugu zandu waislam, Salaam Aleykowasalam!
    Ninakumbuka sn hapa palikuwa ni kitovu cha kupata misic ya kila aina, hasa ss vijana wa ninteen kweusi tuliburudika sn, je, ni link ipi itanipeleka kuupata music wa home kwetu, nakumbuka nilikuwa najiona kama nipo nyumbani japo nimekuwa nje ya TZ, kama hakuna mnaonaje kuurudisha tena ili cc wenzenu tunaokosa sauti za vijana wetu tuweze kuburudika kwa juhudi zenu wenzetu mlioko huko nyumbani kutuwekea kama zamani?
    natanguliza shukrani zangu kama nitasikilizwa.
    Regards:
    chamkey.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii forum jamii (fj) sijawahi iona
     
Loading...