Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libya na kero ya mafuta tanzagiza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Aug 8, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wale wote walio ambao wanasapoti nato kuipiga libya ndio...uhaba wa mafuta.libya ni nchi ya nchi ya nne arica kwa uzalishaji wa mafuta, inagawaje mafuta ya libya yalikuwa hayaji Tanzania lakini vita vimeathiri mfumo wa usambazaji mafuta,wafanya biashara wanaangalia kwenye soko kubwa, tanzania hakuna soko kama ulaya, kwahiyo pungufu ya mafuta ya libya ulaya wanachukua haya ya kwetu kuziba pengo. na ukiangalia wafanyabiashara wa mafuta wamezoea faida kubwa so hawapo tayari kushusha bei.....hii inci haiongozwi na wanasiasa bali wafanyabiasha wengi wao wa mafuta angalia bungeni utanipa jibu.
     
Loading...