Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let's be honest; Kikwete hatavunja baraza lake leo au hivi karibuni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nani Kasema, Apr 30, 2012.

  1. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Think about it,

    This president?

    Kweli?

    Ufisadi na this president ni kama pete na kidole

    Hebu fikiria.

    ninasuburi a huge surprise toka kwa Kikwete.
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dont expect a huge surprise from JK. expect a huge frustration from him...! and worst of all, there is nothing he can do with his CCM that will not be a big disappointment to tanzanians...unless anatangaza kushindwa kazi na kuitisha uchaguzi huru!
     
  3. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wengine hadi wameanza kujadili kama fulani yumo kwenye baraza au

    hivi kweli mmekuwa mnafuatilia president wetu vizuri kwenye maamuzi yake

    .. toka enzi za buzwagi, epa, richmond, na kadhalika

    wengine hadi wanasherehekea ushindi wa ccm dhidi ya chadema katika hili

    ... just watch this watch space

    our beloved president will do

    just

    nothing
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Baraza la mawaziri linamsubiri Yule mama aliyeharibu kule UN Dr Migiro
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Avunje asivunje, hakutakuwa na tofauti yoyote ile!

    Anayebisha na aninukuu mimi.

    Tokea nimeanza kuwa na ufahamu na tokea nimeanza kufuatilia mambo ya kisiasa, mabaraza ya mawaziri yameshavunjwa sana Tanzania na hakuna hata wakati mmoja ambapo baraza lilipovunjwa kulikuwa na prosperity.

    This is nothing but a dog and pony show!
     
  6. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And that is the point Manumbu,

    Watu wanategemea makubwa sana toka kwa president wetu as if wamekuwa wanaishi shimoni miaka saba iliyopita.

    Nimecheka sana kusoma msitari wako wa mwisho ... cant wait for that to happen
     
  7. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya basi,

    sasa inabidi asubiriwe mama wa UN?

    kazi kweli kweli
     
  8. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakwambia hype iliyoko kwenye media za bongo (hasa clouds) utadhani mwisho wa dunia umefika.

    Watu wengi hawajamuelewa vizuri president wa bongo yetu hii
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Atawatangaza May Day
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    afanye afanyavyo ila 2015 akubali tu kutukabidhi nchi
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Hii ya kuvunja baraza ni sawa na 'doing the same thing over and over again and expecting different results' - It's insanity at its best and if you don't trust the ingredients in that insanity sandwich, well, don't eat it.
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Laiti hilo lingetokea basi bahari ya Hindi ingekuwa jangwa la Kalahari!
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    upepo tu, utapita.
     
Loading...