Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

let people die for the wrong they did

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Von Mo, Sep 6, 2012.

  1. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Habari wana JF!
    Katika maisha yetu ya leo v
    ijana tumekuwa tukishauriwa sana kuachana na MAPENZI kwani madhara yake yamekuwa makubwa sana( i mean the time will come for love)...Mfano Halisi kuna Mtoto wa Jirani yetu (msichana) ambaye alipuuza masomo na kuona anachelewa kufaidi mapenzi, hatimaye sasa HANA MBELE WALA NYUMA..Anaanza BORA NINGESOMA. Please let us change before life change us.MAPENZI YAPO, WAREMBO NA MA HB WAPO KIBAO TENA SIYO SECOND HAND...KAMA VIPI JIPANGEE.....

    Hutaki..refer heading above..let the people die for the wrong they did......
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    watoto mna haraka ya nini!acheni kula vya wakubwa muda wenu bado mtashindwa kukua!Hivi sie wazazi wenu tungewapa mle nyama siku mlipozaliwa mngekuwapo leo?
     
  3. M

    Magimbi JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 723
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Tatizo wakubwa wanakula huku na sisi watoto tunaona ndio maana nasi tunataka tunaonja tunakuta ni tamu....tinachangayikiwa kabisaaaa
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    msii walaumu watoto bure...wazazi ndio wanawaangusha watoto mpaka wanapotea
     
  5. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani usiri wa wazazi na walezi kwa watoto unachangia sana. Kama mtoto amekuwa akikosa mwongo katika mambo yake kutoka kwa wazazi lazima atakuwa anatafuta mwongozo kutoka popote kwa swala lolote likiwemo la mapenzi.

    Kama wazazi tunafanya hayo mambo mbele ya watoto, tusitegemee majibu tofauti toka kwa watoto.

    Mimi nasema sailimia kubwa ya yanayowakuta watoto ni matokeo ya walivyo wazazi na walezi
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na salosalo kiasi nikiongeza na mtoto umleavyo ndivyo akuavyo..........but in our life PREVENTION IS BETTER THAN CURE, kiswahili kinga bora kuliko tiba....fikiri kabla ya kutenda
     
Loading...