Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

.........leo naingia Tukuyu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Apr 17, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,423
    Likes Received: 3,276
    Trophy Points: 280
    Ambapo nitafika mpaka Lupata, itete, Lwangwa Lufilyo, Masoko, Lutengano, Tukuyu mjini na maeneo mengineyo.
    Katika tour yangu hiyo nitakuwa nina red areas zinazoweza kutumika kufanya youth empowerment na kuinua uchumi wa jamii ya watu wa Rungwe bila kuathiri ustaarabu na mazingira yao.
     
  2. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri....
    Kama ni mara ya kwanza na msimu huu mh...!
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama utafanya research juu ya hiyo project utugaie ripoti na sisi
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,423
    Likes Received: 3,276
    Trophy Points: 280
    si mara ya kwanza, ila wasi wasi wako ni dhahiri hasa kipindi hiki, kwani kuna maeneo korofi kama ule mlima wenye kona nyingi unaovuka lili daraja la mto mwalisi ili uibukie Busisya, na ule mteremko katika daraja la mto Mbaka haya ni maeneo mawili korofi katika barabara ile.
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,423
    Likes Received: 3,276
    Trophy Points: 280
    I will see to that..
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukifika lala Land mark ya Tukuyu iko juu sana pia weekend tembelea Daraja la Mungu na Mashamba ya Rungwe uone nature ya Tz...
    Tukuyu ndo sehemu pekee yenye hali ya hewa ya ulaya kijani mwaka mzima...
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah! umenikumbusha mbali ...

    Kwanza hapa Kaporogwe Water Fall

    [​IMG]



    [​IMG]

    Pili, hapa
    [​IMG]

    Anyway, all the best
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama unadrive mwenyewe kuwa makini coz kuna cona nyingi njia ile.
     
Loading...