Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo kuzimwa kwa mgomo mnalichukuliaje Wana Jfs wenzangu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tete'a'tete, May 5, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nikijaribu kuangalia maisha yalivyo magumu kila kitu a ghali shilingi nayo kupata ni shida halafu mweshimiwa ndio hivyo ameshapiga bonge la bit kwa yeyote atakayegoma kazi hakuna na viongozi wetu wa Tucta wameshatuambia tutulie kwa mitazamo ya tarehe nane.Kwa kweli mimi leo niko kimawazo zaidi sijisikii kufanya kazi...thanks kwa jamii forum kuendelea kuwa hewani!wengine mnasemaje...............
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mbona walishagoma mda sana

    asubuhi wakifika wanasoma emaila zao na kujibu (si za kazi)
    wanakunywa chai
    wanatembelea gpl website wanasoma udaku
    wanaenda lunchi
    wanarud saa nane toka saa sita na nusu
    wanapiga soga huku wakijiandaa kurudi makwao saa tisa na nusu.
    siku inaisha
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ina maana wanafanya mgomo baridi, (go slow)?
     
  4. Akami

    Akami Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kumlazimisha punda kwenda mtoni lakini sio kunywa maji!Nadhani walimu watakuwa wanafundisha Square root madarasani saa hizi!Halo halo!Si ndo vijembe vyenyewe jamani?

    Sipati picha walimu watakapoanza kutmia vijembe wakati wa kufundisha,si wamefundisha na mnene Jk!Nadhani itakuwa hivi;
    MWALIMU:Ehee,halo halo,ya pweza,yaani square root,ehee babu ehee,square root kama mbayuwayu!

    MUNGU IBARIKI TANZANIA,Maana naona watu wote wanataka kuwa waimba taarabu
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hapo umeniacha hoi bin taabani!! nimecheka ki kweli na hasira zote kwishnei!!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ya ngosweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimegoma kufikiria leo
     
Loading...