Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo jioni:UDSM kumlaki Jakaya Mlimani city

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 18, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo ni leo Pale Ukumbi wa Mlimani City

    RAIS wa Tanzania Mh Jkaya Mrisho Kikwete atalakiwa na Wasomi wa Chuo Kikuu cha dar es salaam
    katika kuchangia ujenzi ya Student center


    WanaJF mnakalibishwa kwa michango yenu

    Keybord sio ujenzi wa taifa
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ile hela ya Downs waipeleke UDSM! Anyway, all the best JK katika kuchangisha fedha hizo, tunahitaji mapinduzi ya hali ya juu katika elimu yetu kutegemea mzungu kila siku ndo kunazidi kutupeleka pabaya kama taifa.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasichangishe watu wakapata sehemu ya kulala? Mtu analala kwa shida unategemea ELIMU YAKE ITAKUWA YA MAFANIKIO?
     
  4. m

    muafaka Senior Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata Marekani watu wengine wanalala chini tena nje siyo kwenye nyumba. Kwa hiyo unataka tusubiri mpaka kila mmoja apate pa kulala ili watanzania washughulikie masuala ya elimu? Tunajifunza kuwa KUPANGA NI KUCHAGUA kuna baadhi ya mambo utayakosa lakini isiwe kikwazo cha kukufanya usifanye masuala mengine ya muhimu. Hebu tuachane na fikra za kivyama and face the reality!!!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bado speed ni ndogo mno, we have been told to run and yet we still walk.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa nini Mlimani City na sio Nkrumah Hall? anyway sitofika miye
     
  7. n

    ngwini JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlimani city pakubwa ukilinganisha na nkrumah hall,karibun sana.
     
  8. h

    hubby Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usimtete huyo kiumbe, anawakwepa wasomi. huyu mtu anaogopa ud kama ****sijui kwanini? anyway akaongee na walee wazee wa dar es salaam. pengine wajukuu zao wapo ud
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasirekebishii hivi vyoo vya udsm?
    [​IMG]
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hajiamini kutokana na matendo yake maovu.
     
  11. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh hiyo dinner ni ya waliyonayo tu kama mafisadi. Sioni ni vipi mwalimu wa UDSM ambaye si fisadi anaweza kushiriki dinner party hiyo kwa kutoa shilingi laki mbili kama walimu walivyotakiwa na uongozi. Mi nafikiri wangelichangisha kiasi mtu anachoweza na sio lazima iwe laki mbili.
     
  12. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    duh tena vya SR na COET vya halls mmh
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wachangishe hela ya mikopo
    vyuo viko vingi !
     
  14. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wetu huyo
     
  15. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii itapunguza kidogo mtazamo hasi wa wasomi dhidi ya huyu mtu. Hata hivyo penye red nilipasoma harakaharaka nikachanganya na neno lawitiwa nikataka nihamaki nikuambie utuondolee matusi yako hapa
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Tukeni huko na magamba yenu.
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nasubiri kusikia speech yake. vitu kama vile 'tumeongea na wenzetu wa marekani waje watusaidie kujenga darasa' haitokosekana kwenye hotuba yake
     
  18. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    leo wamekikumbuka ud always udom
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mmekosa kazi ya kufanya.
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Leo ndio ingekuwa siku ya kumpiga na mayai viza jk
     
Loading...