Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LEMA kuwa mkuu wa Operesheni Shinda Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ritts, Mar 1, 2012.

  1. R

    Ritts Senior Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi nilizopata kutoka ndani ya chama dume Chadema zinadokeza kuwa jukumu la kumnadi Mgombea Joshua Nasary wa arumeru mashariki amepewa Kamanda wa jeshi la ardhini Godbless Lema,kutokana na ushawishi alionao huku John Mrema akiwa meneja wa kampeni.bravo Lema,VIVA CDM.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu unauhakika na tetesi yako, Mbona Joshua bado ajapitishwa na kamati kuu kuwa mgombea?
     
  3. R

    Ritts Senior Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kurunzi,typing error.kama chama kitampitisha,kamanda lema ataongoza jahazi
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni busara zaidi tusubiri kwanza CC ikae and then...
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Acheni kupeana majina ya kihuni!
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutujuza lakini lazima nitoe angalizo mapema Lema akiachiwa aongoze hyo operesheni mjiandae kwa kesi ha ha ha ha ha ha.

     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii game Wameru wakikubali kuhongwa si hatumo!. Pesa itatumika ya ukweli kuhakikisha kuwa CCM watashinda! Watu wa huko Meru kuleni hela na muwalipie watoto wenu karo ila muhakikishe tarehe 1 Aprili mnafanya kweli! Kila la kheri Makamanda.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wakuu silaha huwa zinaandaliwa kabla ya vita kuanza.
     
  9. R

    Ritts Senior Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnzisansu ivi cc si watakuwa wehu kama wakimpitisha msami aliepata kura 8,its example without rename other contestant.Exactly it show that Nasary have da possibility to stand as Cdm electn candidate in meru province meeeeen
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    Hahaaa baba mwanaisha bana nimekumbuka mambo ya DNA haya ..hahaaaa
     
  11. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi mtu kuitwa kamanda wa jeshi la ardhini ni jina la kihuni? Ben alipowaita mawaziri wake jeshi la miavuli je?
     
  12. R

    Ritts Senior Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngongo lazima wewe ni mkimbizi toka somalia,mana mkimbili lazima awalambe mabwana zake aendelee kupata sembe
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sometimes try to think positively as a great thinker.
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unawapaje hongera kama ni tetesi?means hazijathibitishwa/huna uhakika nazo?vema kusubiri but vyovyote itakavokuwa binafsi nawaombea ushindi cdm
     
  15. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoa watoto wa kichaga msiwaamini sana wanaweza wakauza kazi kawanini John Mrema kang'ang'ania operation mapaka kashushwa cheo,mwisho wa gemu msijelia wazazi............maana Lowasa and the gang lazima watembeze mpunga jamaa hawezi kubali kuadhirika na mkwewe
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,636
    Trophy Points: 280
    Wachaga wawili mbele ya mshiko sio wa kuwaamini hata siku moja, maana mihela aliyo nayo Lowasa sijui imehifadhiwa kwenye makontena mangapi!!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kwanini.....
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tutakuwa naye bega kwa bega mpk kieleweke!
     
  19. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini wazazi mtu atoke dar kuwa kampeni manager Arusha kama hakuna maslai?
     
  20. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kifungu hicho kinaafikiwa
     
Loading...