Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Le Mutuz: Leo Uchaguzi So Need Your Prayers!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Jul 7, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele JF, leo ndio siku ya uchaguzi ngazi za Wilaya na Mkoa CCM hapa Karimjee Hall, ninagombea Ujumbe wa CCM wa the Great Wilaya ya Ilala na Ujumbe wa Kamati ya Siasa, so Inshallah nikipita then safari yangu ya NEC na Chama cha Wazazi Taifa mwezi ujao itakuwa 100% sawa you know!!

    - This is a tough one so I need your prayers people, One Bongo! One Nation! Ingawa wengi hatuna Itikadi moja; lakini at the end of the day ni we are One Nation na SO HELP ME GOD!!

    LE BAHARIA BIIG SHOOW!!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri.Lakini yule Kichaa Kibajaji anawatia aibu watu wote wa Mtera.CHADEMA FOR LIFE
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sina imani na wewe siku izi pedezhee...hata hapo utachemsha tu.NENDA FM ACADEMIA UWE PRESDAA WAO.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    umehangaika weee!all way from new York tulifikiri unakuja na ma idea kibao ya kumkomboa mtanzania,kumbe weeee hamna kitu kweli mbongo ni mbongo ndio maana wakenya wanatuita chips mayai,,,,mkuu utapata ma prayer kibao,never mind bror,
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Mkuu nieleweshe kwamba kati ya hizo nafasi unazo gombea sasa na ile ya UBUNGE WA EAC ni ipi nafasi kubwa, make isije kuwa ni kama Mtu anashindwa URAISI ANAKIMBILIA UBUNGE UNAKUWA UNAJISHUSHA, OK ALL THE BEST MKUU WEWE PAMBANA TU, MAKE NAKUAMINIA HUKATI TAMAA,

    NAKUFANANISHA NA Thomas Alva Edison MVUMBUZI WA BALUB HAKUKATA TAMAA KABISA,
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toka lini kuku aliyekatwa kichwa akapewa uongozi?
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Familia nzima haiwezi kuwa ya wanasiana mkuu. Jaribu kutoka kivingine. Na ni aibu kupigania kuingia katika chama kinachoelekea kufa.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uongozi kamwe hauwezi na hautoupata labda kukeketa wagogo!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mbagala wenzako majina yamepitishwa na wilaya, yakaondolewa na kata (source wapo redio).

    prepare for the worst kama hujatoa kitu kidogo (kwa kuwa nayo ni sera yenu).
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180

    Umesahau kuandika ha! ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    kila la kheri BIG SHOW
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Le Mutuz bana hujakata tamaa tu siasa sio fani yako anyway mafanikio mema
     
  13. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    sio na wewe LE mutuz upate uongozi uwe Kama wao! Aisee tutakupopoa mawe! Ukipata uongozi Kama watakupa sababu CCM hawataki critical thinkers wanataka watu ka KINA Lusinde ufanyie kazi Yale uliyojifunza JF all the best....
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu. mbona unahangaika kama kuku anayetaka kutaga, tatizo ni nini hasa? Kwani kama baba (Malecela) na mama (kilango) ni wanasiasa, lazima na mtoto uwe mwanasiasa?? Vipi kibarua cha kubeba mabox USA kimeota majani? Mimi nakuona kama una kitu kama uroho wa madaraka, na hii inaweza ikakufanya usiwe kiongozi mzuri hata kama utachaguliwa.
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,645
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Una kura yangu na sala zangu mkuu!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huna lolote wewe, hufai hata balozi wa nyumba kumi...
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    so what?
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    One page mtu mzima...
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,579
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Sasa Mkuu naona unaelekea kucheza mechi za mchangani wewe!

    Juzi wenzio wamekuchinjia baharini bado umo tuuuu?! Pole Weye!!

    Toa kitu kidogo mkuu ndo sera ya chama letu bila hivyo na leo unatoka bila bila!!
     
  20. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ninakutakia mafanikio lakini si kwa kupitia prayers, sala hazihitajiki katika jambo hili. Fanya kapeni, waoneshe uwezo unaolingana nao (ni sehemu ambapo werevu hawapendwi), na kama una rushwa - toa!! Usipokuwa na rushwa, this is another merry-go-round (Bunge la Afrika Mashariki).Ukikosa uwakilishi kwa ngazi hii, shuka mpaka ngazi ya kijiji au mtaa. Siasa ni ngumu wakati mwingine.
     
Loading...