Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima twende gym,bungeni sasa ni ulingoni! Ukilemaa tu hauna meno"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ziggydandy, Jul 27, 2011.

  1. Z

    Ziggydandy New Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah jaman sasa hivi tulipofikia inatisha bungeni.KWANI WABUNGE WANAFANYA VITUKO KAMA WATOTO. jana wametoa taarifa za uongo na kuiga saini ya WAZIRI MKUU. Leo wamerumbana baada ya kutoelewana. SWALI KWENU WANA JF WABUNGE WA CHAMA GANI WANALETA VURUGU SANA.?¿?.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    ccm hao
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    photo please.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu Karibu Jamvini....!!
    Kuna majukwaa mengi hapa JF, na kila Jukwaa lina maana yake hapa ni Jamii Photos (yaani Jukwaa la Picha) kwahiyo kama hakuna picha hapa sio mahala, issue yako kama ni ya kisiasa kuna jukwaa lake, lakini hii habari yako kama ni porojo kuna jukwaa la Chit Chat

    Karibu Jamvini
     
  5. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni post yake ya kwanza,mara ya pili hatorudia
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jukwaa hili ni la picha, kwa vile hamna picha toa hapa si mahali pake
     
Loading...