Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laws applied ni lulu's case

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by manasa, Apr 24, 2012.

  1. m

    manasa Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penal law ( sheria ya makosa ya jinai)
    evidence law( sheria ya ushaidi)
    family law (sheria ya familia)


    penal law "whether is murder or manslaugher"
    " whether all this time the diseiced was raping the accuse person"
    evidence law "wether the expert evidence is admissible or not"
    "whether the circumstacial evidence is admissible"
    family law " whether the accused person is a child or not"


    these are just some laws applied etc...other are children law,
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red sidhani kama inatumika, kwenye umri penal code inazungumzia mtoto ni nani, pia sheria nyingine inayoweza kutumika ni Law of the child Act of 2009 pia inazungumzia juu ya kuthibitisha umri wa mtoto
     
  3. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni bush lawyer kweli! Kwa issue km hzo huctahl kucmama mahakaman..u're so shalow ndg yangu.
     
  4. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafsri(interpretaion) ya sheria husika hutoka kwenye sheria husika, na sio tafsri ya mtoto kwenye sheria ya ndoa unapeleka kwenye sheria ya uchaguzi utachanganyikiwa utaona kama kuna double standard kumbe sio.
     
  5. m

    manasa Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx people yani agree have just be come a bush lawyer for real from law in making to bush lawyer i think ujobless unachangia kukaa nyumbani without practicing ndo matokeo yake hadi narise issue uchwara......
     
  6. s

    savedlema Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manasa, mi sikubaliani na kukuita bush lawyer na kukuponda kuwa hustahili kusimama..... Mi naona kama lengo lako lilikuwa zuri tuu kutupa mwanga angalau kidogo..maana watu wengine hapa siyo wanasheria... Sote tunajua kuwa watanzania wengi hatupendi kusoma, hata sheria zetu..watu wanasubiri mpaka yawafike ndiyo wanaanza kuhangaika. Kwa hiyo,ninakushukuru kwa comment yako maana ni mchango mmojawapo katika kuifafanua sheria.

    Kaa salama.
     
  7. m

    manasa Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mwaya may God bless u kwa kunisoma ila nimekubali kosa si ndio kujifunza huko.
     
Loading...