Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Last resort kwa CCM kushinda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 1, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kadri siku zinavyoisha kuelekea uchaguzi CCM imeishiwa hoja
    inaona Dr Slaa anapaa

    Mkakati ifuatayo inatumika
    1. KUTUMIA JWTZ KUTISHA WATU hapa wakubwa wanalindana mwenzao wanaona anakaribia kufa kifi kibaya

    2.USALAMA WA TAIFA kuwaziba midomo watu na taasisi zote zinazotoa elimu ya uraia kwa piga kura, countdown soon utasikia kakobe wanamrushia makomboro

    [​IMG]
    HAPA WANAJIWEKA FIT KWA UCHAGUZI, ILA USIOGOPE WAKIMWAGA MBOGA SISI TWAMWAGA UGALI
    Mytake

    JWTZ WAMEINGIA CHOO CHA KIKE
    WATANZANIA WA LEO SIO WA JANA
     
  2. simon41

    simon41 Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    most of them they do not know what they are doing,we upper stand now
     
Loading...