Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

laptops for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by migomigo, Sep 6, 2009.

  1. m

    migomigo New Member

    #1
    Sep 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza laptops brand new!

    Compaq Presario 15.6" AMD Athlon X2 QL-62 2.0GHz Laptop (CQ60-215DX) -
    -RAM 3G
    -HARD DRIVE 250G
    -BUILT IN CAMERA
    ANAYEHITAJI TUWASILIANE ZIMEBAKI CHACHE NA BEI NI NZURI
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    weka basi hata mwanzo wa hiyo bei watu wacheki kama wakutafute au wasikutafute na pia itasaidia kwa wale ambao wana watu wanaotaka laptop ila hawapitii humu jamvini kuweza kutoa details za kutosha kwao.
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mi nahitaji sana lakini hta sijui nimtafuteje na bei wala sijui pia sijui ni used au mpya, ina waranty au haina ina operating system au haina...
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Amesema ni Brand new, Mara nyingi new computers zinakuwa na OS.
     
  5. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,579
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Ndugu,
    Laptop siyo maandazi; mnunuzi sharti apate technical na cost implication details zote. Tamka sasa.
     
  6. m

    migomigo New Member

    #6
    Sep 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeandika ni brand new ni windo vista home primier mwenye kuhitaji aniandkie migomigo11@yahoo.com kwa maelezo zaidi ya laptops na bei.thanks
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! naona mkuu umeingia JF bila hodi, hamna tabu Watanzania ni wakarimu kweli. Hebu bisha hodi JF halafu ukaribishwe. Teh teh teh teh.

    Hayo mazungumzo baada ya habari hebu turudi kwenye mada/Thread yako.

    Ili mteja avutiwe na kitu anachohitaji sharti kwanza akione na aridhike na bei. Vivyo hata wewe unatakiwa kuweka picha ya hizo laptops pamoja na bei zake, yawezekana mimi sihitaji lakini niiona pamoja na sifa zake si naweza kukutafutia mteja anayehitaji?
     
  8. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa shilingi ngapi?
     
  9. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kinachotakiwa ni kuweka bei. Wewe umesema Laptops for sale halafu hutaki kuweka bei sasa wadau wa JF watanunua vipi kitu ambacho hakina bei. Kwa kawaida bei ya Computer inaendana na specifications zake.

    Mimi nahiaji Laptop lakini sio yenye AMD processor. Nataka yenye pentium processor, niambie bei kama unazo!
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli biashara kazi, weka hiyo bei watu wacheki wanaweza kumudu au wakusaidie kukutafutia wateja ambao wanahitaji ila hawapo humu jamvini.
     
  11. S

    SUYA Senior Member

    #11
    Sep 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka bei kaka biashara matangazo
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona umekuwa msiri toa bei kama uko serious mzee wa2 wanataka kweli...aya.....
     
  13. s

    samalanga Member

    #13
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 3, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama unauza kweli wewe weka bei,simu namba na upo wapi,sikuhizi siyo muda wa kufichaficha,ukiweka bei cha kwanza mtu anaangalia kama anaweza kuaford kulipia?la sivyo itakuchukua muda mrefu kuiuza.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kama ndy umachinga wnyewe duh! bei neh! unachoogopa kutaja bei ni nn? au mtu kakautuma kuuza unaogopa umeweka cha juu kikubwa? teh teh
    ...hum muzee watu wanapenda mtu aliye wazi, ili kabla mtu hajahangaika na kukutafuta anafanya comparison ya bei zako na wauzaji wengine MWEH! karagabaho!
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    acha ushamba mzee hii blog ya watu makini,lakini wewe hauko hivyo maana wadau muda wote wamekutaka utoe bei we um,euchuna tu.Kulikoni mazee..........
     
Loading...