Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti picha za makazini zote zingewekwa nyumban ndoa nyingi zingekua icu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, Dec 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    ANGALIA KIJANA ANAMVUTA MWENZIE KAMA MKEWE KISA AFISA MWENZIO MMHHH
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi angalia hupo mkono wake wa kulia anamgusissha wapi jamani we kijana weyeeeeeeeeeeeeee
    loh haya asbh njema basi
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Hapo ni afisa muendeshaji mkuu wa nbc akibadilishana mawazo na mkuu wa mauzo kitengo cha makampuni sasa mawazo gani weye afisa unaongelewa mkononi wakati ungesema kwa mdomo bibie angesikia safiiiiiiii kabisaaaaaa mbona unakuwa na vituko kama kibonde bana
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Na macho umeanza kulegeza hata kabla ujanywa bia jamani mkeo ashawahi kupata bahati ya jicho kama hilo???
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Watu wagombanishi jamani!! kwenda kuwaanika namna hiyo humu ndani ndio nini.....mmmh!

    :focus: ...weel,ni kweli kabisaa maana maofisini watu wanaitana majina mbalimbali ya kimapenz..kushikana ni vitu vya kawaida sana.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo bibie kapendeza
    OTIS
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee halafu check huyo dada amevaa kimitegotego vile yaani huyo hachelewi kutoa mavitu kwa ofisa mwenzake
     
  8. S

    SMART1 Senior Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuache masihara huyomdada ni mzuri na amependa atiiii!!!!!!
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi mwenye mume/mke huyo akiiona picha hiyo hapa jf utasema nini wewe uliyeituma? acha hizo bwana uhuru mwingine unaweza kusababisha ndoa za watu kuvunjika jamani kuweni makini
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    umbea tu huuu,,,,kwani picha hii inaubaya gani......! wewe hujawai ona picha ya president anacheza na waziri wa kike???? mbona wabongo mambo madogo mnayakuzaaaaaaaaaaa...!

    picha hii inatatizo gani
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mbona kawaida sana? Sasa siku mkeo anakuwa picked kwa safari ya mwezi mikoani na huyu jamaa, tena hawana driver. Wanaenda kukaa gesti moja, si utamuambia mkeo achague kazi au ndoa? Na makazini picha sio mbaya kama ule utani wa 'hunny bunny'. Wewe muamini mwenzio anaelewa mipaka, yatosha kufurahia maisha!
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaani...tena kama picha haitoshi na vyeo vyao huko makazini...mmmh,jamaani!!!
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nyonyo yake poa, mithili ya embe dodo!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kibonde anavyofanya sio vituko bali ni utahahira
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ukijiamini kila kitu kitaenda sawa
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani wazuri tushaona wangapi na wameishia wapi na watu bado tunadunda
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo vizuri ili asirudie tena na iwe fundisho kwa wenye tabia kama hii
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenye tabia kama hizi wajirekebishe na kuheshimu ndoa zao sio kwamba kila mwanaume/mwanamke unakutana nae unampaparatikia tuu
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mweupe, si mzuri!!!!!!!!!!!!
     
  20. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimepita, nimeona picha na kusoma posts na ninaondoka!
     
Loading...