Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti JB, Kanumba, Wema na wengineo wangekuwa wanamtangaza Mungu! Tanzania ingepona

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, May 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    kwa mtitiriko wa hizi filamu kila kukichwa jamani wanaongeza nyingine
    nimekaa nkasema laiti watu hawa wanaojazana kwenye hizi filamu
    wangekaa na kuamua kumtumikia Mungu na kama umaarufu wao wanavyopendwa
    natumaini laana hizi za tanzania zinazotiririka zisingekuwepo leo hiii

    Embu wan filamu geukeni muwamue kumtumikia mungu hata kwa njia ya filamu
    natumaini roho za wengi zitapona........na natumaini kwa tanzania inawezekana
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama yawezekana naomba contacts za Wema Sepetu na Aunt Ezekiel nataka cheza nao movie! Watalipwa vizuri....kulingangana na perfomance....LOL
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    natumaini utakuwa pastor kwenye movie
    ntajitahidi nsaharudi porini mpwa
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah hapa ni zile movie za above 18! mambo ya kikubwa
     
  5. M

    Mugalu Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakula alachomtu kinachangia kwa kiwango kikubwa ubora wa afya yake. Kadhalika roho ya mtu inastawishwa kulingana na aina ya chalula inacholishwa. What do yuo feed your heart!!! Kwa kile unachoona/ angalia, kile unachosoma na kile unachosikiliza. Iwapo wasanii ambao ni waelimishaji jamii wanapika aina fulani ya chakula na kulisha jamii, matokeo yake ni dhahiri. Kwa wasanii: mtu huyanena yale yaujazayo moyo wake, kwa mapishi yenu, mwalisha nini jamii. Nakubaliana na Pdidy.
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa. umenana vyema.
     
Loading...