Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LADIES/women MSAADA pliz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bodachogo, Mar 11, 2012.

  1. b

    bodachogo Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika approach zaidi ya 15 nilizofanya almost zote nimeambulia rejections,i m tired of being lonely can you assisst ktk njia ambazo zinaweza mfanya m/ke anase cz i feel insecure na sitamani ku-approach tena . Its very serious , Pliz assist me, sitaki kushawishka kununua ngono kabisa wala kijichua. How can convince you ladies,nimefikia hatua ya kuhisi mapenzi kama dhana tu ambayo haipo ktk ulimwengu halisi. Ahsanteni kwa kunisikiliza ila msaada wako wa mawazo ni muhimu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela bwa mdogo utawakimbia mwenyewe!!! Hakuna siri hapo pesa uchawi wa kizungu.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kukusaidia; dadavua hizo 15 approaches ulizotumia ili tuobe ulikosea wapi!

    Pia jielezee kidogo who r u as a person!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    pole sana; maswali ya kujiuliza: Unataka nini?

    a. Unataka mtu wa kukupenda? (je unapenda na uko tayari kupenda)
    b. Unataka mtu wa kukupa ngono? (hili linaamuliwa na hela)
    c. Unataka mtu wa kukupa company (a cat and a little dog might be good companies)
    d. Unataka mtu wa kuishi naye katika maisha ya ndoa (uko tayari kwa ndoa)
    e. Unataka mtu wa vipi?


    Katika jibu lolote hapo juu - unatumia njia gani kumpata?

    a. Dada nakupenda kuliko pipi?
    b. Dada nakutaka njoo tungonoane?
    c. Dada hivi kwenu mnafuga mbuzi?
    d. Dada hivi kwanini hunipendi?
    e. Dada ningependa tufahamiane... naitwa...
    f. Samahani dada naomba unielekeze mahali naona nimepotea...
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni bora ujaribu kua rafiki kwanza, take your time,
    ukiwa rafiki utajua wanapenda nini na hawapendi nini,
    then utajua cha kufanya...
    It is just a suggestion, I don't chase girls :tongue:
     
  6. r

    rebeca Senior Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kweli,tatizo ni hilo....PESA SABUNI YA ROHO....ukiwa nazo,wenyewe watajigonga au niseme mie nitajigonga....
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahaha sasa wewe kijana chekesha sana eti sitaki nunua ngono...kijana real world ngono utainuna in one form or another so weka mbali hiyo dhana ya kwamba utamu unapatikana free of charge
    kuhusu kupigwa chini wala usipate preaha itafika wakati utapata keep trying....ila una honga wewe maana inaweza kuwa ndio tatizo coz seems wataka utamu for free
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh mi sio mzoefu sana na hayo mambo hata siyajui kabisaaa
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mapenzi si jambo la majaribio na inavyoonyesha kuwa unafanya majaribio. Apendaye kweli hakati tamaa na apendaye kweli haweki msururu wa aliowapenda. Inaonyesha unatafuta wapi pa kufanya ngono huku ukiukataa ukweli kuwa ngono ni biashara na ina wanachama wake ambao kinachowaunganisha ni pesa. Kama unachotafuta mapenzi basi inabidi upite kwenye hatuwa zake kwani si jambo la kulala na kuamka ukafanikiwa.
    Ushauri wangu kwako ni kuwa kwavile unatafuta ngono basi hiyo ya bure haipo ama uilipie au utalazimika huko kujichuwa!
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2013
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kumbe na huku upo? hahahaha
     
  11. mpasuajipu99

    mpasuajipu99 JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    15 approches = ALL REJECTED (15)
    100 Approches = X
    therefore: 100 approches x all rejected (15) = X15 approches
    X = 100 x 15/15 = 100 ALL REJECTED

    AM I CORRECT?

    ACHANA NA MAMBO HAYA CHAPA KAZI WATAKUJA WENYEWE TU
     
Loading...