Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli TZ govt bongo lala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mamanalia, Nov 8, 2009.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua wawekezaji wengi walio bongo ni wachina na wahindi. Na unajua we don c any success with them? Unajua ni kwanini?

    Indians are the cheapest pple in d world followed by chinese. Do u still expect these cheap pple can bring economic change in TZ?

    Never.
     
  2. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Kweli kwa uwekezaji wa Kichina na Kihindi hatuwezi kutoka hapa tulipo. Waone hao wa TRL na angalia bidhaa feki zilivyojazana madukani kutoka Guangzhou - perfumes, CD, DVD (plaeyrs), TV, Sub-Woofer, Suti za kiume na kike, imitated designer's atire... uchafu mwingi.
     
Loading...