Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Mapenzi ya Mungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Little John, Dec 14, 2010.

  1. Little John

    Little John JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF, nimeisoma habari ya mama aliyejifungua watoto watano kwa mara moja mwili wote ukasisimuka nikajua kweli hayo ni mapenzi ya Mungu lakini zaidi sana mimi binafsi ningetamani sana uzao wangu wa kwanza ningepiga hivyo ndio ingekuwa basi tena hiyo but ninabaki kusema hayo ni MAPENZI YA MUNGU na alipendalo yeye ndilo linatimia.
     
Loading...