Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli manutd wana gundu!

Discussion in 'Sports' started by ndyoko, Apr 10, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,693
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Sijui kwa nini marefa wanapokosea ktk mechi wachezao man utd kila mtu anadai wanapendelewa, lakini makosa kama hayo yanapotokea 'to the advantage of teams other than man utd', watu wana-mute 'as if nothing happened'.

    Hakuna anayeongelea hili, BBC Sport - Wigan Athletic boss Martinez receives apology from Riley. Heu dokonyolea macho hapo halafu niambie!
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,227
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 63
    tushazoea mkuu!chelsea juzi wamefunga wachezaji "mia" walikuwa offside!watu wamepiga kimya tu!

    nadhani sababu kuu ni kwa sababu Man utd mwisho wa siku huchukua ubingwa!
     

Share This Page