Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Maisha Magumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ozzie, Dec 4, 2011.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni nilienda Mbeya, nikakutana na kijana wa Kisafwa aliyekuwa akiwapa burudani mafundi walio 'site' yangu. Kilio chake ni maisha magumu. Anaimba kama Lucky Dube katika wimbo wa Together as One. Ubora sio mzuri sana lakini sikiliza na wewe!!!
     

    Attached Files:

  2. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    nampata huyo mshkaj,kuna siku aliwahi kuniimbia shop kwangu..lakin huyo aliyeigeuza ikulu kuwa pango la RIZ1 hana hata chembe ya huruma,anasema uchumi unakua kwa kasi..
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    na ili ni fundisho kwa watanzania,tutakoma watanzania wenzangu
     
  4. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uchumi unapaa,,tusubir utue
     
Loading...