Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli CCM mmeishiwa sera sijui sasa ivi mtasema uwongo gani Arumeru?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kokwa kavu, Mar 12, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ipo cku uwongo wenu utafika mwisho 2015 cjui mtakimbilia wap nina uwakika kwa style hii ya cdm ya kwenda vijijin kusambaza sera mtakosa wananchi wakudanganya ngoja 2one leo mtawadanganya nin wa meru maana igunga mliwadanganyia kaz na maji kama january makamba alivyo tweet on twiter @zitokabwe "water and jobs were much bigger issues in igunga than they are in arumeru but we offered details on solution" hii inaonyesha jinsi gan wanatumia matatizo ya watu na kuwadanganya mara tutafanya hivi mara vile 2015 mwsho wenu unakuja
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kajipange upya wewe, usilete lugha za SMS hapa.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    Unamwambia ajipange wakati wewe ndio upo ki hasara hasara, kama vipi isemee hiyo ccm !
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa walitakiwa kutekeleza wajibu wao hawakufanya hivyo, huu si wakati wao wa kutuorodheshea maproblem yetu, wakiorodhesha tutawauliza, mwayajua kwanini hamkuyatatua enyi chama tawala?
     
  5. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kokwa kavu unahitaji kulambwa kidogo upate unyevu akili ikukae sawa.Acha kuwa mtumwa wa matumbo ya watu yakhe, siku moja utaliwa!

    Hivi unajua Kamba kamba anamaanisha nini kwa hiyo "we offered details on solution"? Usimwambie mtu: anamaanisha yale mambo ya hijabu , tindikali , kuchoma nyumba na kununua shahada za kupigia kura. Kwa kiinglishi changu; those were the dirt detailed solutions!
     
  6. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu umesema kweli ila muda wao unakuja
     
  7. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tatizo hapa ni wananch wa vijijin ndo wanawapa kiburi
     
  8. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ila c mbaya ujumbe umekufikia uwaambie na wenzio
     
  9. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaifanyia kazi hii tutakujulisheni JF.
     
Loading...