Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Najiuliza, lakini sipati jibu.
    Kwa nini madume ya ng'ombe yakitoka malishoni hukaa nyuma na majike hukaa mbele?
    Najiuliza kwa nini simba dume anaitwa King of the Jungle, lakini jike haitwi Queen of the Jungle.
    Najiuliza kwanini jogoo ana umbo kubwa kuliko temba, tena yeye ndio huwa wa kwanza kuwika.
    Najiuliza kwa nini wanawake wanahitaji ulinzi kutoka kwa wanaume, lakini wanaume hawahitaji ulinzi kutoka kwa wanawake.
    Hivi kwa nini wanawake wana umoja wao lakini hamna umoja wa wanaume?
    Sijajua kwa nini leo hii eti wanawake wanataka kuwatawala wanaume huku wakiwananga na kuwasimanga wakitumia misamiati mbalimbali ukiwemo ule wa mfumo dume?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mpwa achana na mambo ya wanawake, wao wenyewe hawajui wanataka nini. Kwenye raha utasikia wakisema ladies first, mara wanataka usawa, na mkivamiwa na majambazi wanataka kipau nyuma. Yaani wewe mwanaume uende front line, yeye abaki nyuma.
    Wanawake wote hawajielewi ni nini haswa wanachokitaka
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! kumekuchaaaaa!!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    .....comment please!!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hawatasema wanataka nini maana hawajui mpaka sasa wanataka nini
    hawajielewi na wala hawaelewi ni nini wanachopigania
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    umeona ehhh
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wanaclaim rights ambazo hawaziwezi wala tukiwapa hawataweza kuzitumia
    Wanaclaim kuwa mbele wakati wakiwekwa mbele au wakipewa hicho wanachokitaka hawawezi kukitumia
    Ni kama they claim what they can not afford
     
  9. S

    SMART1 Senior Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sana kuwaelewa wanawake wanataka nini maana wenyewe hawajui wanataka nini!!!

    wanajaribu kushindana na maandiko matakatifu hawajui kilichoandikwa kimeandikwa

    .....ishini na wake zenu kwa akili maana wao ni viumbe dhaifu......
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    kabisa mkuu
    ila ukiwaambia hivyo watakuja kw akasi kupinga
    Na wanasema tunawanyonya sana na tunapendelea mfumo dume ila hawajui kuwa hili lipo na litaendelea kuwepo
    Na wao waseme wazi wanataka nini au nini kibadilike
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ndio mana mungu alimuumba kwanza adam ndio akamuumba eva!! Akampa adam mamlaka ya kum2nza eva na cyo eva kum2nza adam .........sasa wanataka kupingana na mungu!!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kuelewa ubongo wa mwanamke unawaza nini, ngojeni siku wanaume watakapo geuka na kuwa wanawake ndio watakapo upata ufahamu wa akili ya mwanamke.
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    after comments then????..... What 4......
     
  14. Bronty

    Bronty Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka kupendwa
     
  15. W

    WIZARD Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hawajajijua kama wao ni dhaifu, siku wakijijua watastep down. na wataacha kuchonga.
     
  16. W

    WIZARD Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ehe.! kwaio ndo haki mnayo taka.¿ ina maana we hujapendwa bado..?
     
  17. R

    Rajo Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! poa mwn naona wao hawajalielewa hlo.
     
  18. S

    Saas JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Women are like police they can have all the evidence in the world but they still want a confession
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanaume atabaki kuwa mwanaume, na mwanamke nae vilevile, hiyo ni kawaida kulilia kutambuliwa lakini ukweli utabakia vilevile
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mwanamke akiwezeshwa anaweza
     
Loading...