Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Watanzania Hawaaminiki Kwenye Kodi au Biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zakumi, Dec 23, 2010.

  1. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu wazalendo,

    Labda kuboronga kwa viongozi wetu kupo ndani ya DNA yetu. Juzi katika vijiwe vyangu. Mdau akawa anabonda viongozi wa Tanzania. Mara akapokea simu kutoka bongo. Katika mazungumzo ya simu akamwagiza mpigaji kuwa mizigo ikifika bandarini basi wamuone mtu fulani hili wasilipie ushuru.

    Kuna vijana wengi tu wanaokwenda Dubai au China. Lakini faida yao inapatikana kwa kukimbia kulipa kodi.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tunapenda sana shortcut Watanzania na kwakuwa viongozi wetu wamejua hilo ndio wanatumia mwanya huo huo kutukandamiza
     
Loading...