Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini vyama vya upinzani alivyopitia Mh. Lyatonga Mrema vimekufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Jun 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Huyu Makamu Pekee wa Waziri Mkuu ana jini gani maana NCCR Mageuzi na TLP viko hoi.
    Pia kwenye kinyang'anyiro cha uraisi mwaka jana alikuwa akimpigia kampeni Kikwete ilhali TLP walikuwa wamesimamisha mgombea.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    umesahau CCM ambayo nayo wakati wowote tunaenda makaburini kuizika!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    CCM imeshakufa kibudu
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina uhakika kama NCCR na TLP zimekufa, au alipita vyama vingine vimekufa mie sifahamu
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo ni bonge la YUDA
    kumnunua ni rahisi sana na ccm wanajua bei yake
    isitoshe huyo ni ccm wala sio A au B ni hiyo ya jk
     
  6. Rocket

    Rocket Senior Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mrema kachoka ile mbaya!!!!hana hoja bungeni yy analalamika maandamano tuuuuu!!!mm nahisi anaota zile enzi za umaarufu wake ila hajui atarudi kwa stail gani.....
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msaliti mkubwa huyu
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NCCR Mageuzi sasa hivi ina wabunge wengi zaidi ya wakati wa Mrema akiwa Mwenyekiti
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini sio chama kikubwa cha upinzani. Hii ni downfall ya umaarufu. Pia chama chao kina ushirikiano mkubwa na CCM kiasi kwamba hata wabunge wao wanaonekana ni majununi.
     
  10. T

    T.K JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siamini kama hii hoja yako ina ukweli wowote, uchaguzi wa mwaka '95 NCCR ya mrema ilipata wabunge kama 15 hivi nikikosea nisahihisheni, ila ni wengi kuliko hawa wabunge wa 4 waliopo sasa
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kwasababu nae kafa kisiasa!
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Vilikuwa vinaumwa!
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aminia
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Usiropoke kama hujui uliza.Unawajua hawa?Masumbuko Lamwai, Ndimara Tegambwage, Mabere Marando, James Mbatia, Augustino Mrema, Stephen Wasira, Prince Bagenda na wengineo walikuwa ni kina nani ndani ya bunge la kwanza la mfumo wa vyama vingi? Linganisha hao na wabunge watatu wa sasa ukiondoa wa VITU maalum
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kabla ya Wasira hajaitwa Tyson
     
  16. t

    tambarare Senior Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwacheni agange njaa jamani hamuoni afya yake???????? ILL LOOKING PATIENT
     
  17. n

    nitasemaukweli Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good question! Tukumbuke hizi bajeti za kikwete, Mkullo na Ndulu zinatenga posho maalumu kwa ajili ya wananchi dhaifu kama Lyatonga na wengine wanaopandikizwa na usalama wa taifa kumaliza upinzani. Kwa habari yenu ccm na kikwete, sisi cdm hatuna njaa kama hao mliowaonga. Tunajua wapo weak people cdm, mjue pia hata sisi cdm tunawatu ndani ya ccm. CDM is a movement na sio chama na tunajua hii game ... we are getting stronger and stronger while you guys are almost dead.
     
  18. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrema kapitia NCCR kwani NCCR imekufa? Haina wabunge? Kafulila yuko Chadema?
     
  19. theophilius

    theophilius Senior Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mi ni tofauti kidogo na wengine! Mrema ni mfano na funzo katika historia ya siasa za nchi hii!

    Kwamba hata ukiwa kiongozi wa ngazi gani, bila kujali maslahi, kama unaona msimomo wako wa haki unabezwa na wenzako, ikibidi uachie ngazi ili mradi kuonesha msimamo wako! mrema aliweza kufanya hili, ni wachache miongoni mwa viongozi wetu wa kizazi hiki wanaoweza kufanya hivyo!

    Katika hatamu zake za uongozi anakumbukwa kwa msimamo wake wa kutetea wanyonge, hata kama kulikuwa na matatizo hapa na pale, tungekuwa na viongozi 10 tu wa aina ya mrema wa enzi za mambo ya ndani, kusingekuwa na haja ya taasisi kama TAKUKURU, uadilifu na uchapa kazi miongoni mwa watumishi wa umma usingekuwa wa kiwango tunachoshuhudia leo.

    Licha ya matatizo yake kama binadamu, mrema ni funzo kwa viongozi wetu, kwamba hata kama utapendwa namna gani ukitenda kinyume na matarajio yao watakupuuza.... alipendwa wakati ule sasa amepuuzwa..

    kudhohofika na hata kufikia kiwango alichofikia mrema ni onyo kwa wanasiasa wetu shupavu, wajue wanapotangaza vita na viongozi dharimu wa dora wajue watashughulikiwa hadi waonekane kama wendawazimu mbele ya jamii, mbinu ni nyingi za kuwafikisha hapo, zilizotumika kwa mrema ni baadhi tu, hata hivyo wasikate taamaa kwani wakiisha kujua hatari iliyo mbele yao kwa kuangalia mifano kama mrema, watajiandaa kukabiliana nayo...

    kwa jamii ya watanzania, inapomuangalia mrema inajifunza mengi, kwamba kiongozi hata awe shupavu namna gani anaweza kufanywa kama punguani hivi... baada ya kupita katika tanuri la manyanyaso na udharirishaji wa kila aina mikononi mwa watawala dharimu

    Ole wao nyakati zitakapowagaekuwa, maana wao ndiyo watakuwa wendawazimu na kudhoofu kwa maradhi yanayotokana na msongo wa mawazo... na nyakati hizo haziko mbali
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hana msimamo kisiasa
     
Loading...