Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini udanganye unapopiga au kupigiwa simu????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 25, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wana jf,katabia haka kameshika hatamu hasa baada ya teknolojia ya mawasiliano kukua,,,,,sijui kama ni jambo jema unapowasiliana na mtu ukaamua kumdanganya,,,,,,chukulia mfano huu ambao naushuhusdia sasa lakin nimeshaushuhudia sana binti amepigiwa simu halafu nadhan akaulizwa upo wapi???yeye akajibu
    NIPO HAPA MOROCCO,ki ukweli daladala ilikua haijatoka hata ndani ya kituo cha mwenge!!!!!kwakweli uongo haufai,,,,anaweza akakutega kidogo tu huyo unaemdanganya then ukajikuta unahunyahunya tuuu.......simaanish kuwa wanaodanganya ni wasichana uuu
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tena kwa dar na folen hii sidhan kama ukimwambia mtu ukweli atakukasirikia,,,,hasa kama upo kwenye daladala au private transport
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cku hizi imekuwa fashen kudanganya.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Na wakati mwingine mtu anadanganya bila sababu yoyote ya msingi. Binafsi kama nipo na mtu halafu akapigiwa simu na kudanganya mbele yangu huwa na mimi napoteza imani nae tena....maana kama anadanganya wengine nini kitamzuia kunidanganya na mimi.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sure,,,,,,yaani anaongea kwa nguvu now tupo morroco amepigiwa anasema yupo MKWAJUNI,,,,,,hahahahaaaa SIM HIZI
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakin hakuna sababu kabisa,,,,,zaid unaondoa utu wako
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mwache adanganye tu mana sasa bila uongo mambo hayaendi kabsaaaa
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh,,,,,kweli mikataba????
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sasa kama unayewasiliana naye ni mwongo, kwa nini na wewe usidanganye ili mbalance mambo?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utajuaje kuwa unaewasiliana nae ni muongo???au anakudanganya kwa wakat huo????mfano huyu dada yeye alipopigiwa sim akamwambia mwenzie kua yupo moroko kumbe mwenge hatujatoka,,,,,,,tunafika moroko kwa bahat akaulizwa tena upo wapi????akajibu kuwa yupo MKWAJUN,,,,,,,,It means yule wa upande wa pil hakujua kama anadanganywa
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Tena madriver taxi ndio wamekubuhu kabisa katika hii fani ya uongo!Utasikia ndio nakata hii kona hapa karibu nafika,huku hayupo kabisa hayo maeneo,ndio kwanza anamshusha mteja mwingine!!Tubadilike !!
     
  12. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili uweze kufanikisha jambo ulilokusudia kulifanikisha.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eti eeeenh
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duuu mdau kweli una uzoefu nao,,,,,nnae ndugu yangu taxi driver ndo zake,,,,,ukimuuliza anasema NI SEHEMU YA MAADILI YA KAZI
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Uongo haufai, kuna mwingine alipigiwa simu akadanganya yupo nyumbani akaambiwa ageuke nyuma!...... (malizia mwenyewe kilichotokea)
     
  16. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Teh teh teh. Ila wanakera sana hawa watu waongo
     
  17. C

    Capitani Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kupenda kudanganya imekuwa ni mazoea, siku hizi mtu haoni aibu hata kidogo kusema uongo kwenye simu za viganjani,(MOBILES) mAONI YANGU mtu yeyyote anayedanganya si mkweli, wala mwaminifu kwa lolote. " Ukweli ni sehemu muhimu sana ya maadili mema." na ukweli hujitenga na uongo popote pale.
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    serikali ndiyo ilyoanza kudanganya,wakafuata wabunge sasa mawaziri, sie twaiga ati! waliposema kila ziwa kutoa meli ziko wapi, Ngeleja alisema mwisho mwezi wa tisa umeme uko wapi?
     
Loading...