Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini serikali inakuwa mshindi tuu kwenye kila kesi ya migomo?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Wild fauna, Aug 3, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Salam jf
    inakuwa ni vp kila serikali inapokimbilia mahakamani yenyewe ndio inakuwa mshindi? Does it mean kuwa yenyewe iko perfect wakati wote?
    Mathalani tazama migomo ya madaktari pamoja na walimu,hivi ni kweli haya makundi yalikurupuka na hayakuwa na hoja za msingi?
    Ni kwa vp mahakama imetuaminisha kuwa ni chombo cha haki?
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serikali hata siku moja haiwezi kua mshindi. Wagonjwa kufa bila sababu na wanafunzi kutosomeshwa huo ushindi wanautoa wapi. Mahakama sio chombo huru hata jaji augustino ramadhani alishawahi kusema mahakama inaingiliwa sana na serikali kwenye maamuzi yake. Ingekua ni chombo huru wasingesema hiyo migomo ni batili.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...mahakama ni kichaka cha watawala.
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hakimu kachaguliwa na raisi, walimu wanaigomea serikali ya raisi uyo uyo, ah bana kesi ya ngedere akiamua tumbili wadhani tumbili atashindwa?? Chukua hatua
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hilo liko wazi, serikali inaziamuru mahakama kutoa hukumu in its favour! Lakini tunakoelekea siko,wananchi tayari wameshapoteza imani na mahakama,kuna wakati mahakama zitatoa amri hazitosikilizwa na zitabezwa na huo ndo utakuwa MWANZO WA MWISHO
     
  6. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Halafu ikija kwenye kesi kama za Dowans lazima ishindwe. Je unaelewaje? Tafakari na chukua hatua.
     
  7. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mahakama inaingiliwa sana sasa hivi,haziko huru tena,yani imefikia mahali ukiwa una dai haki yako halafu serikali inakuambia nenda mahakamani unajua ndio kwisha hivyo.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Mahakama ni Chombo cha kuisaidia serikali,kudhurumu,kuiba na kunyanyasa wanyonge,mimi binafsi sina imani na mahakama hata kidogo.
     
  9. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Na kweli kama mwendo wa mahakama ndio huo, kuna siku watu watakataa kutii amri za mahakama maana si za haki. hawa majaji wa EPE ndio tatizo lao. Amewajaza bila sifa hata kidogo.
     
Loading...