Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Prof. Safari Alijiunga na Chadema Siku ya Wajinga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Prophet, Apr 6, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    any body to soy something on this please?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Siku ya wajinga ina masaa yake mwisho saa nne asubuhi. Sasa yeye alijiunga saa ngapi!!
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vitu vingine ukosefu wa kazi naona
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ungeuliza kwanini Prof.Safari amejiunga Chadema ningekujibu, ila hayo mengine uliyouliza naona ni upuuzi
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siku ya wajinga kwa wale mnaoendekeza ujinga
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilipangwa! Kwa sababu yeye ni mjinga alikuwa anawawahi wenzake siku hiyo!
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pls Elaborate
     
  8. M

    Mwanza One Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio ilikuwa siku ya mwisho ya usajili wa dirisha dogo!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuita siku ya wajinga ni ujinga pia!!!!!! kwanini wewe umwambie mwenzako ujinga halafu anapoukubali ujinga unamwita mjinga? ndiyo maana mimi mtu anayeniambia kitu cha kijinga siku hiyo na hata siku nyingine mimi namweka katika watu wachafu wasionifaa---blacklist
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    kwahiyo wewe binafsi ungekuwa na appointment ya new employment usingekwenda siku hiyo? yaani majitu mapuuzi yanaongezeka humu kila siku.
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Alihamia siku ya wajinga kwa sababu yeye pia ni mjinga............
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kweli ni mjinga, lakini wewe na familia yako Uprofesa mtausikia redioni. halafu ndio utajuwa yeye na wewe na familia yako mjinga nani.
     
  13. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    NINAANZA KUWA NA WASIWASI NA BAADHI YENU HUMU NDANI JAMVINI,mnapaswa kuwa makini kwa hoja makini "TUNACHEKA KWA YALE TULIYOSTAHILI KULIA" na "TUNALIA KWA YALE TULIYOSTAHILI KUCHEKA" baadhi ya majibu tunayotoleana si ya kiungwana kabisa.ni matarajio yangu kwamba humu pangekuwa kisima cha hoja makini zitolewazo bila u-mimi,u-wao nk. tuwe na hoja zenye kuelekezana na kushauriana kwa baadhi ya mambo pale inapobidi kwa maslahi ya taifa na kwa vizazi vijavyo AHSANTENI...Bravo.....prof......surfery!
     
  14. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nakuaminia mkuu!!!
     
  15. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa huelewi ni watu wenye tabia ya kufuata mkumbo wanaoitambua/adhimisha siku hiyo. Kwanza nani kaiweka siku hiyo? Tupo watu kibao tusiochukuliwa na mambo ya aina hiyo yasiyo na tija ktk jamii hata kama yameanzia Ulaya au kwingineko.
     
  16. m

    mwanawakondoo New Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof. wangu ni Opportunism nawaomba Chadema wawe makini wala hakuwa na habari ya siku ya wajinga
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Ni siku ya wajinga kwa wajinga, sawa na viti maalumu kwa watu maalum. Anyway inategemea na wewe mwenyewe, kama ni mjinga endelea kuwaza ujinga.,
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Una matatizo wewe.............

    1. Huna kazi za kufanya...
    2. Nadhani unapenda mzaha usio na maana,sidhani kama Prof kujiunga siku hiyo ina implication yoyote
    3. Naomba elimu yako ndipo nikudadavue vizuri..................
     
  19. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je ukibarikiwa kupata mtoto tarehe 01/04 utamkataa kwasababu kazaliwa siku ya wajinga.
     
  20. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huo upumbavu wako tupa kule, huna hoja ya maana, usituchefue kwa hoja za kipumbavu.
     
Loading...