Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Pinda kaenda kula X-mass wakati Dar kuna maafa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by johnmashilatu, Dec 23, 2011.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    wadau.
    najaribu kutafakari lakini majibu yanakuwa haba kuhusu janga kubwa linaloendelea Tanznaia kwa sasa: mafuriko katika jiji la Dar es salaam. kuna mambo mengi katika mafuriko haya hayakai vizuri akilini

    wakat kukiiwa na taarifa za kukanganya juu ya idadi waliopoteza maisha, jambo kubwa linalojitokeza katika mafuriko ghayo ni ukosefu wa utayari kama taifa katika kukabiliana na majanga.

    Ofisi ya waziri mkuu ndio waratibu wa majanga yanayotokea hapa nchini ambapo kila mwaka hupatiwa fungu kwa ajili ya utekelezaji wa kusudio la kuanzishwa kwake.

    sasa waziri Mkuu Bw Mizengo Pinda kwanini afunge safari wakati huu kwenda Nyumbani kwao Mpanda wakati hali ikiwa tete mkoani dar es salaam na taarifa zikisema hali inaweza kuw ambaya pia katika mikoa mingine kama mbeya.

    kuna ulazima kweli kwa mratibu mkuu wa shughuli za maafa kufunga safari kwenda kwenye sikukuu za X_mass na mwaka mpya katika wakati huu?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona jana alikwua ofisini kwake akiendesha kikao cha makatibu wakuu? Au nyumbani kwake unakomaanisha ni Oysterbay?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    JK yupo nani zaidi ya JK tena jamani!
     
  4. j

    janejean Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anaenda mno kwao. Utafikiri yeye ni waziri mkuu wa Rukwa? Na alikuwa anakwenda hivi hivi kama sasa kabla ya kuwa waziri? ua kodi za watz wanaolalama na mafuriko ndizo zinazompagawisha na kukuona Rukwa ni karibu kama kariakoo na Mnazimmoja?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    akienda kwao mnalalamika,akienda nje ya nchi mlalamike.dah!!watanzania tunapenda kujilalamisha sana jaman!
     
  6. T

    Terimu Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwache akatambike bwana eee, umbea tu!
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh teh teh teh nashukuru sana mleta mada kunikumbusha vibweka vya pinda ngoja nimalizie kucheka kisha niwajuze kinacho mpeleka home mala kwa mala.Teh teh teh teh ndeeeee mbwiiiiii uuuwiiiii.

    Ngoja nitumie jina hili TEJA PINDA ujue uteja siyo lazima uwe wa madawa ya kulevya (unga) tu hata yale matapu tapu yakikukaa sana nayo ni uteja.

    Waziri mkuu ni teja mnywa matapu tapu na pindi ayakosapo hupata tabu sanaaa na pindi awapo na umeme/alost ya chimpumu hima sana huenda kwao kujidunga dozi ya matapu tapu yaliyo wekwa kwenye chungu/mtungi ukinyonya taratibu kama wanywa kijoti vile???

    Ukitaka kujua raha ya chimpumu muulize PINDA.
     
Loading...