Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini namsapoti mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALEX PETER, Jun 28, 2012.

  1. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    252677_358184927583278_831269494_n.jpg
    [h=6]hakika mwalimu alikuwa na upeo japo pato la taifa kwa wakati ule alikuwa kubwa kama sasa ila angalau aliweza kuipeleka nchi mahala pake kama kweli rais wetu siyo dhaifu jiulize hiki kitu,kipindi kile hapakuwa na teknolojia lakini mwalimu aliweza kuiendesha nci na kutufanya sisi wote tuwe wamoja, hapakuwa na shule nyingi lakini elimu yetu ilikuwa bora, tulikuwa na viwanda vingi kwa hiyo watu wetu walipata ajira, hatukuwa na matumizi makubwa maana rais alikuwa asafiri hovyo na wala hatukuwa na ndege ya serikali, thamani ya shilingi yetu ilikuwa juu siyo kama leo, kilimo chetu kilikuwa cha manufaa maana tulikuwa tunalima kikanda mfano tanga katani kilimanjaro chai, hatukuwa na mafisadi wala wahujumu uchumi maana walishughurikiwa ipasavyo, swali kwenu wadau je mfano rais wetu huyu wa sasa ndo angeongoza kipindi kile angeweza kufikia hata robo ya aliyoyafanya baba wa taifa, kama sasa hivi ana kila kitu lakini ameshindwa je ingekuwa miaka 60 ingekuwaje? Kwann tuendelee kutanguliza ushabiki wa kisiasa wakati taifa linaangamia kwann naendelea kukubaliana na hoja ya mnyika kwamba rais ni dhaifu kama kweli siyo dhaifu kwann anashindwa kuwashughurikia wezi wa mali za umma, kama kweli ni jasiri kwann anakula saani moja na wahalifu natamani hata hii nchi tungekuwa kama tunisisa kwann wenzetu wana uthubutu, nakumbuka enzi za mwalimu aliweza akatoka na kukemea hadharani lakini hayo yote sikuhizi siyaoni zaidi ya propaganda zisizo na msingi na uhaiini usio isha hivi ingekuwa kama enzi zile angeweza kumfunga yule mgiriki aliyesema kwamba serikali yote ameiweka mfukoni mwalke angeweza kweli kumfunga kama kikwete alivofanya[/h]
     
  2. Mfichua siri

    Mfichua siri Senior Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Searching at ~!!~#$@$^%^(*)*(&*)*(_&*^%%%&(*_(((&()(__)**(&&>>>>>>>>>>>>.........
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nakuja
     
  5. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepita tuu
     
  6. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitarudi
     
  7. d

    dguyana JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimerudi ila kizunguzungu.
     
Loading...