Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kizazi hiki kinapenda sana chips mayai na kuku?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Vijana wake kwa waume wanauza utu wao kwa ajili ya chips mayai na kuku?
    Hiki chakula kina kitu gani spesheli?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wengi sana watoto wa kiume Magomeni wamebanduliwa kwa ajili ya chips yai
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    honestly mi nasikiaga sikiaga tu hayo mambo....
    natamani hata niwaone tu kwa macho hao wadada wanao hongwa chips mayai.....
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TB we nenda tuu maeneo maarufu kwa kuuza chips mayai au kuku na utawapata tuu. Au maeneo ya shule shule hizi ila ole wako usije ukakamatwa kwa kuwa fataki
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    DSM ina mambo si kidogo
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    mkuu nimesema kuwaona tu..
    sio kuwapata..

    kama hata chipsi hawawezi nunua,je usafi wao wa mwili ukoje?
    wataweza nunua padi?shampoo ,perfume na kadhalika???
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mbona hiyo misamiati kaka. Perfume tena. Ukishampata ndo unamnunulia hayo mazagazaga
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    unajua nilisikiaga uwanja wa fisi
    watoto wanajiuza kwa sh 500
    nilibaki hoi kabisa
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na buguruni mkuu sio uwanja wa fisi tuu. Hata wa pale buguruni ni mia tano au elfu mbili unapata huduma
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    sasa hapo si kinyaa kitupu???????
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu ni zaidi ya kinyaa. Maana unajikuta uko kwenye foleni unasubiri kuingia. Nakumbuka nikiwa chuo kuna jamaa walikuwa wanaenda kule na wanasema kabisa ni buku mbili
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    mimi huwa nafikiria kutafuta namna ya kuwasaidia hasa hao watoto wa uwanja wa fisi
    nasikia wengi huwa wanakuja kutoka mikoani,wakifika ubungo ndo wanapelekwa uwanja wa fisi
    kuwahudumia watu wa mataputapu
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao watu wapo sababu wanapata wateja, wangekuwa hawapati wasingekaa, nafikiri wamejiwekea hiyo bidhaa kama zingine kutokana na maeneo, hizo sehemu kuku nasikia buku tu, sasa utajua mwenyewe wamempata wapi mpaka wauze hiyo bei, na wale wa maeneo hayo inabidi wajiuze kulingana na watu wa maeneo hayo
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Malaria sugu nae anapenda sana chips mayai hata magamba wanaujua udhaifu wake huo
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    hahahh hjahajhah hhahha buji usiwe unanichekesha sana namna hiii.. Haaaaa hahahhahah hahhahahah
     
  16. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    chips mayai zimefanya vijana legelege, mafuta legelege na ewura sijui legelege au ngangari, lol!
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wadada wa chuo mbona wasafi kama kawa lakn wanabebwa na wauza chipsi? ni hulka ya m2 mkuu
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Dsm kila bidhaa inauzika. Hebu tembelea kwenye kumbi za taarab uone kina kaka na kina dada wanavyo shindana kuuza malighafi zao, zote zinanunuliwa na wanaume rijali
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    mkuu mwanamke akikupenda hata bila chips
    hata kwa pipi tu au maji ya kunywa unambeba...
    ni namna unavyougusa moyo wake na maneno yako...
     
  20. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hata viongozi wetu wa nch kuanzia prezda na wasaidiz wake wote wanakula chps mayai na urojo
     
Loading...