Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Karume?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 26, 2006.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 26, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Sijui kama wenzangu mlinotice au la.. hivi kwanini Karume apewe heshima ya Kijeshi Tanzania bara na kupokea saluti kwenye siku kuu ya Mashujaa wakati nafasi yake kwenye baraza la mawaziri wa Muungano ni kama waziri tu? Wakati Rais na Makamu wake hawapo nchini anayefuatia ni Waziri Mkuu na hakuna mahali hata pamoja panapompa Rais wa Zanzibar protokali hiyo. Waziri Mkuu yupo Dar kwanini Karume asimame kama vile ni kiongozi wa Muungano??? Hizi nazo ni kasoro za muungano wetu!!!!

    [​IMG]
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Jul 31, 2006
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji,
    Hata mimi nafikiri ilikuwa ni makosa kwa Raisi wa Zanzibar kumuwakilisha Raisi wa Jamhuri ktk sherehe za Mashujaa. Kwa sababu Raisi na Makamu wake walikuwa nje ya nchi, kikatiba Waziri Mkuu ndiye aliyekuwa akikaimu nafasi ya Raisi wa Muungano.Labda Waziri Mkuu naye alikuwa na udhuru.

    Sioni kama hii ni kasoro ya Muungano, nadhani hapa ni wahusika kutokuifahamu au kuidharau Katiba.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 8, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Hili swali nililiuliza hapo nyuma.. naona The East African na wenyewe hawakulifumbia macho ingawa vyombo vingine vya Tanzania havina ujasiri wa kuuliza... Hivi Ikulu si tuna "Afisa Mkuu wa Itifaki"?

    http://allafrica.com/stories/200608080040.html
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Aug 10, 2006
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji,
    Mkuu wa Itifaki, Balozi Cisco Mtiro, yuko chini ya wizara ya mambo ya nje. uamuzi wa Amani Karume kumwakilisha Raisi wa Muungano nahisi umefanywa na mtu mkubwa zaidi ya Balozi Mtiro.
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2006
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi hakuna cha Itifaki wla nini ni Kasi mpya mwendo mpya mavirigiza mapya na viringavirnga upya, serikali ya JK imejaa watu wanaotafuta hela tu!!
    Ana kazi kweli, labda tumuangalie miaka mitano ijayo kama atabadilika kwasasa anasoma mambo yanavyoenda
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Aug 10, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    JokaKuu, nitasahihishwa, lakini sidhani Mkuu wa Itifaki ya Mambo ya nje anahusika na Itifaki ya Rais au Ikulu. Nafikiri Ikulu wana mkuu wao wa Itifaki...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    ndio maana wanataka kujitenga
     
Loading...